ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac fragrance oil diffuser ] การจับคู่ 529 ผลิตภัณฑ์.
Automization Aroma เครื่องกระจายกลิ่นอุตสาหกรรม 5000cbm Air Scent Machine
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
HVAC ขวด 1000ml Scent Air System เครื่องกระจายกลิ่นหอมไฟฟ้าสำหรับล็อบบี้โรงแรม
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220/110 |
Hotel Hvac Scent Auto เครื่องหอม 15W 1500cbm ปรับได้
| ชื่อ: | เครื่องหอมอัตโนมัติ |
|---|---|
| พิมพ์: | ทางการค้า |
| เสียงรบกวน:: | < 30dba |
เครื่องกระจายกลิ่น HVAC แบบเติมได้ไม่มีอัลตราโซนิกติดผนัง 1200m3 15W
| พาวเวอร์ (W): | 15W |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 12v |
| แอปพลิเคชัน: | ทางการค้า |
300cbm Hotel Electric Aroma Diffuser Home Scent Machine พร้อมระบบ Hvac
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150มล |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
ระบบกลิ่น Hvac ของปั๊มโลหะที่ทำงานเงียบเงียบพร้อมเครื่องฉีดน้ำของเยอรมนี
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | ดำขาว |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 220 |
ปลั๊กโลหะในเครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้าสำหรับ 5000cbm และใช้ในโรงแรม
| วัสดุ:: | โลหะเคลือบผง |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| พลังงาน:: | 31W |
ล็อบบี้ของโรงแรม HVAC Air Aroma Diffuser 1000ml ระบบการตลาดด้วยกลิ่นสำหรับ 5,000 ลูกบาศก์เมตร
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |
150ml บริการ OEM HVAC เครื่องกระจายกลิ่นอัตโนมัติสำหรับโรงพยาบาล
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
HVAC Electric Commercial Air Freshener Dispenser พร้อมล็อคและขวดเติมสำหรับ 1,000 ตร.ม.
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |

