ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac fragrance oil diffuser ] การจับคู่ 529 ผลิตภัณฑ์.
12V สีขาวพลาสติกขนาดเล็กเงียบปั๊มญี่ปุ่นห้องกระจายกลิ่นหอม
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V1A |
| พลังงาน:: | 8W |
เครื่องกระจายกลิ่นหอมเชิงพาณิชย์แบบพกพาขนาด 1,000 ตารางฟุตตัวกระจายกลิ่น / พัดลมกระจายกลิ่นสูง
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V1A |
| พลังงาน:: | 8W |
หน้าจอ Led Touch Electric Aroma Diffuser เชิงพาณิชย์เครื่องจ่ายกลิ่นอัตโนมัติ
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| พลังงาน:: | 6W |
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์ในพื้นที่ขนาดใหญ่ / เครื่องปั๊มกลิ่นโรงแรมที่มีประสิทธิภาพ
| ชื่อ: | เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์ |
|---|---|
| การใช้: | พื้นที่ขนาดใหญ่ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 12v2a |
เครื่องกระจายกลิ่นแนวตั้งขนาดเล็ก 130ml 200m3
| ชื่อ: | เครื่องกระจายกลิ่น |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
| พลังงาน:: | 6W |
HVAC 5000cbm 1000ml เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติพร้อมน้ำมันเติม
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |
| พลังงาน:: | 31W |
50W HVAC Scent System 12 X 8 X 4 Inch Timer Setting สำหรับใช้ในโฮมออฟฟิศ
| Timer Setting: | Yes |
|---|---|
| Scent Capacity: | 130ml |
| Dimensions: | 12 X 8 X 4 Inch |
เครื่องฟอกอากาศ HVAC Electric Fragrance Diffuser Machine Essential Oil Electric Diffuser
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |
ละอองน้ำมันหอมระเหยแบบปรับได้ Hvac Scent System ความจุกลิ่น 130 มล
| Fragrance Intensity: | Adjustable |
|---|---|
| Power Supply: | AC |
| Fragrance Delivery: | Mist |
กลิ่นที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม Hvac Air Diffuser สำหรับสำนักงานใช้กลิ่นหอมที่สนุกสนานพร้อมรีโมทคอนโทรล
| พิมพ์: | เครื่องทำความชื้นแบบใบพัดคูล-มิสท์ |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง: | CE, RoHS |
| ปริมาณหมอก (แกลลอน/วัน): | 12 |

