ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac fragrance oil diffuser ] การจับคู่ 529 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องพ่นยาขยายขนาดใหญ่ 2 ขวดด้านนอก 5 ลิตรเครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์พร้อมตัวจับเวลา
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| ความจุน้ำมัน:: | 2.5 ลิตร * 2 |
เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้าอลูมิเนียมสีสันสดใสสำหรับพื้นที่ขนาดใหญ่
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Silent Working Elegant Shape shopping mall เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้า 500ml
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Ultrasonic Aromatherapy Diffusers ระบบ HVAC ไฟฟ้าสำหรับสำนักงาน
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
เครื่องหอมบ้านไฟฟ้าโลหะสีขาว 12V / เครื่องกระจายกลิ่น
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
เครื่องระบายกลิ่นขนาดใหญ่ 500 มิลลิลิตร
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลัง:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V/50Hz - 60Hz |
12 V Black Metal 150ml ระบบกลิ่น Hvac แบบติดผนังสำหรับ 100m2 และทางเดินในโรงแรม
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
เครื่องจ่ายอากาศสดชื่นอัตโนมัติแบบผงเคลือบโลหะสำหรับพื้นที่ขนาดเล็ก
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
เครื่องกระจายอากาศ hvac แบบสแตนด์อโลน ODM 500 มล. เครื่องกระจายกลิ่นอากาศพร้อมตัวจับเวลาสำหรับล็อบบี้ของโรงแรม
| วัสดุ:: | โลหะเคลือบผง |
|---|---|
| สี:: | ขาวดำ |
| พลังงาน:: | 31W |
กำหนดเอง 500ML 12V 2A อลูมิเนียมล็อบบี้โรงแรมเครื่องกระจายกลิ่นอโรม่าในบ้าน
| สี: | สีดำ/สีเงิน |
|---|---|
| วัสดุ: | กระจก |
| การติดตั้ง: | เชื่อมต่อเครื่องปรับอากาศหรือภายนอก |

