ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac fragrance oil diffuser ] การจับคู่ 521 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องพ่นกลิ่นหอมติดผนังสำหรับใช้ในเชิงพาณิชย์ 8W 12V ระบบน้ำหอม HVAC
| พลัง: | 8 ว |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 12V |
| ความจุ: | 101-200มล |
HVAC 4ml / h 1500cbm Aroma Auto Fragrance Machine สำหรับโรงแรม
| ชื่อ: | น้ำมันหอมระเหยกระจาย |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| วัสดุ:: | กระจก |
เครื่องกระจายกลิ่น HVAC ประเภทพาณิชย์ 8W 12V การทํางานเงียบ 100-200ml
| พลัง: | 8 ว |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 12V |
| ความจุ: | 101-200มล |
รีโมทคอนโทรล 300cbm 6W 130ml น้ำหอมกระจายกลิ่น
| ชื่อ: | เครื่องกระจายกลิ่น |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| พลังงาน:: | 6W |
เครื่องระบายน้ําหอมอัตโนมัติติดผนัง
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V1A |
| พลัง:: | 8W |
อลูมิเนียมอโนไดซ์ 100 Square Ft 130ml 6W Air Aroma Diffuser
| แรงดันไฟฟ้า:: | 12V1A |
|---|---|
| พลัง:: | 6W |
| เสียงรบกวน:: | < 30dba |
เสียงรบกวนต่ำล็อบบี้ของโรงแรมเครื่องฟอกอากาศ / เครื่องกระจายกลิ่นหอมเชิงพาณิชย์ในพื้นที่ขนาดใหญ่
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 เครื่องฟอกอากาศในล็อบบี้ของโรงแรม |
|---|---|
| 404 Not Found: | เสียงเบา |
| พลังงาน:: | 50W |
ขวดเติม 150 มล. เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติพร้อมเปลือกพลาสติก
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V1A |
| พลังงาน:: | 8W |
Stand Alone Hotel 22W 1500cbm เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา 500 มล
| ชื่อ: | Air Aroma Diffuser |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
| พลังงาน:: | 22W |
รีโมทคอนโทรลอลูมิเนียมแบบพกพา Air Aroma Diffuser ไม่มีน้ำมันรั่วลดเสียงรบกวน
| แรงดันไฟฟ้า:: | 12v1a |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |

