ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac fragrance oil diffuser ] การจับคู่ 521 ผลิตภัณฑ์.
130ml รีโมทคอนโทรลสีสันอลูมิเนียมแบบพกพากระจายกลิ่น
| แรงดันไฟฟ้า:: | 12v1a |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
150ml washroom Plastic Automatic Fragrance Diffuser Machine With timer and inside fan for odor control
| Technology:: | Cold-air diffusion |
|---|---|
| Voltage:: | DC12V1A |
| Power:: | 8W |
150ml ห้องน้ำ 12V สีดำพลาสติกกระจายกลิ่นหอมไฟฟ้าติดผนังพร้อมน้ำหอมเติม
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V1A |
| พลังงาน:: | 8W |
เครื่องกระจายกลิ่นอลูมิเนียมขนาด 500 มล. พร้อมอะแดปเตอร์ UL หัวฉีดสแตนเลส
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
UL Adapter UV Finish Plastic Scent Diffuser Machine สำหรับร้านค้าปลีกขนาดเล็ก
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V1A |
| พลังงาน:: | 8W |
ปั๊มลม Nidec Japan เครื่องควบคุมกลิ่นพลาสติกสีขาวเครื่องกระจายกลิ่น
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V1A |
| พลังงาน:: | 8W |
เครื่องปรับอากาศกลิ่นพื้นที่ขนาดเล็ก / Ati - เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้าสำหรับการควบคุมกลิ่นในห้องน้ำ
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V1A |
| พลังงาน:: | 8W |
น้ำมันหอมระเหยขนาดใหญ่ 500ml 3000cbm Electric Aroma Diffuser
| ชื่อ: | เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้า |
|---|---|
| การใช้: | พื้นที่ขนาดใหญ่ |
| ประเภท:: | เครื่องปรับอากาศกระจายกลิ่น |
เครื่องกระจายกลิ่น Aroma 360 Air 300cbm Bluetooth Mobile App Control
| ชื่อ: | เครื่องกระจายกลิ่น |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอโนไดซ์ |
| แรงดันไฟฟ้า: | 12V1A |
Professional Air Deodorizer Electric Perfume Diffuser พลาสติก UV Finish
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V1A |
| พลังงาน:: | 8W |

