ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac fragrance oil diffuser ] การจับคู่ 521 ผลิตภัณฑ์.
อลูมิเนียมแบบติดผนัง 1000m3 Electric Aroma Diffuser
| ประเภท: | เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้า |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| ติดตั้ง: | ติดผนัง |
อลูมิเนียมโรงแรม 4L Oil 50W 3000CBM HVAC Scent Diffuser
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
5000cbm 6ml / H ควบคุมกลิ่น Aroma Diffuser 31w สำหรับล็อบบี้โรงแรม
| วัสดุ:: | โลหะเคลือบผง |
|---|---|
| ปริมาณการใช้น้ำมันสูงสุด: | 6 มล. / ชม. ± 5% |
| เทคโนโลยี: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
หัวฉีดสแตนเลสระบบส่งกลิ่นสำหรับ HVAC เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้า
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
เครื่องกระจายกลิ่นแบบมืออาชีพสีสันสดใสขนาด 1,000 ตารางเมตรพร้อมปั๊มลม
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
220V Electric Silent Work Cinema เครื่องกระจายกลิ่นหอมขนาดใหญ่ 3000 CBM
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้าขนาดใหญ่ที่ทำงานเงียบพร้อมอุปกรณ์กลิ่น 500 มล
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
5W 150ml 1,000 ตารางฟุต Aroma Air Diffuser สำหรับการตลาดด้วยกลิ่น
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า: | 12V |
Ultrasonic Aromatherapy Diffusers ระบบ HVAC ไฟฟ้าสำหรับสำนักงาน
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
เครื่องกระจายกลิ่นหอมแบบไร้เสียงรบกวนระดับมืออาชีพสำหรับ 1,000 ตารางเมตร
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |

