ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac fragrance oil diffuser ] การจับคู่ 529 ผลิตภัณฑ์.
สแตนบายซิลเวอร์อลูมิเนียมไฟฟ้าน้ำหอมกระจายกลิ่นติดผนังพร้อมน้ำมันเติม
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
Stand Alone / HVAC Scent System, Electric Aroma Diffuser พร้อมโปรแกรมตั้งเวลา
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
110V Automatic HVAC Scent System 300m2 Electric Air Freshener Dispenser
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
|---|---|
| พลัง: | 18ว |
| เสียงรบกวน: | <30dba |
เครื่องปรับอากาศสแตนด์บายอลูมิเนียมสีดำ 220 โวลต์เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติพร้อมภาชนะ 5 ลิตร
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
3000 CBM Shopping Mall เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์ขนาด 1000 มล. HVAC / เครื่องกระจายกลิ่นอัตโนมัติ
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
ห้างสรรพสินค้าระบบกลิ่น Hvac พร้อมจอแสดงผลดิจิตอล / ปั๊มลม 110V
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
อลูมิเนียมสีเงิน 220 โวลต์ 1,000 ตร.ม. ล็อบบี้โรงแรม HVAC เครื่องกลิ่นเชิงพาณิชย์
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์ 1000CBM หัวฉีดอลูมิเนียม 12V HVAC
| การติดตั้ง: | เชื่อมต่อกับ HVAC |
|---|---|
| จัดอันดับความถี่: | 50Hz |
| ระดับเสียง: | <25dba |
เครื่องจ่ายน้ำหอมปรับอากาศอลูมิเนียมชุบ HVAC พร้อมจอแสดงผลดิจิตอลและตั้งเวลาได้ 3000CBM
| หมายเลขรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V/50Hz - 60Hz |
| พลัง:: | 50W |

