ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac fragrance oil diffuser ] การจับคู่ 521 ผลิตภัณฑ์.
200m3 HVAC 250ml เครื่องกระจายกลิ่น Electrichotel
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
น้ํามันระบายอากาศ HVAC 1 แกลลอน สําหรับระบบ HVAC
| วัสดุ: | พลาสติก |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ: | 100Bottles/กล่อง |
| เวลาการส่งมอบ: | 3 วัน |
ล็อบบี้โรงแรม HVAC Electric Perfume Diffuser พร้อมปั๊มลมอัด
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |
Hotel Hvac Scent 15W 1500cbm เครื่องหอมอัตโนมัติ
| ชื่อ: | เครื่องหอมอัตโนมัติ |
|---|---|
| ประเภท: | เชิงพาณิชย์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
การติดตั้ง HVAC 150Ml 500CBM Aromatherapy Diffusers
| ชื่อ: | เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
โลโก้ที่กำหนดเอง HVAC Aroma Diffuser ติดผนังน้ำมันหอมระเหย Aroma Diffuser
| การควบคุมความชื้น: | ความชื้น |
|---|---|
| ฟังก์ชั่นจับเวลา: | ใช่ |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
เครื่องกระจายกลิ่นหอมติดผนัง HVAC พร้อมความครอบคลุม 1500cbm
| พิมพ์: | แอร์ไอออไนเซอร์ |
|---|---|
| ควบคุมด้วยแอป: | ใช่ |
| สี:: | ดำ / เงิน |
5000 CBM Big Mist Commercial Scent Machine Aromatherapy Oil Diffuser
| วัสดุ:: | โลหะเคลือบผง |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| พลังงาน:: | 31W |
150Ml Metal Mini Aromatherapy Diffusers พร้อมปั๊มลม Longlife เครื่องกระจายกลิ่น
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |

