ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac fragrance oil diffuser ] การจับคู่ 521 ผลิตภัณฑ์.
ล็อบบี้ของโรงแรมเครื่องฉีดกลิ่นโรงแรม / เครื่องหอมน้ำมันอโรมาเทอราพี
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมาเทอราพีไฟฟ้าแบบมืออาชีพพร้อมจอแสดงผลและการตั้งค่าวันธรรมดา
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
เครื่องกระจายกลิ่นหอมอโรมาสีดำแบบพกพาไฟฟ้า 220V พร้อมระบบ HVAC สำหรับ 100m2
| พลังงาน:: | 15W |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| ครอบคลุม:: | 600cbm / 1,000-2000square ฟุต |
เครื่องจ่ายน้ำหอมปรับอากาศเชิงพาณิชย์ขนาดเล็กสีเงินเย็น / เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
| พลังงาน:: | 15W |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| ครอบคลุม:: | 600cbm / 1,000-2000square ฟุต |
3000cbm อลูมิเนียมสีน้ำเงินเชิงพาณิชย์ HVAC Air Aroma Diffuser สำหรับระบบการตลาดกลิ่น
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
การออกแบบใหม่ Blue Aluminium Silent Germany ปั๊มลมเชิงพาณิชย์ HVAC Air Aroma Diffuser
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
เครื่องกระจายกลิ่น HVAC Air Aroma Diffuser ขนาด 150 มล. สำหรับตลาดระดับไฮเอนด์และร้านค้า
| พลังงาน:: | 15W |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| ครอบคลุม:: | 600cbm / 1,000-2000square ฟุต |
เครื่องฟอกอากาศ HVAC แบบสแตนด์บายสีดำขนาด 1000 มล. พร้อมวัสดุโลหะ
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |
โรงแรมไฟฟ้ากระจายกลิ่นน้ำมัน, เครื่องหอมเชิงพาณิชย์สแตนเลส HVAC
| หมายเลขรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V/50Hz - 60Hz |
| พลัง:: | 50W |
เครื่องกระจายลมเย็น 8W 12V1A 300 Cbm Hvac Scent Diffuser
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V1A |
| พลังงาน:: | 8W |

