ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac fragrance oil diffuser ] การจับคู่ 521 ผลิตภัณฑ์.
น้ำมันหอมระเหย Aroma 1000ml 5000CBM เครื่องปรับอากาศกลิ่น 31w
| วัสดุ:: | ผง caoting โลหะ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |
| พลังงาน:: | 31W |
No Block Strong Atomization Scented Oil Diffuser ระบบ Hvac Aroma น้ำหนักเบา
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Office Wall Mount 500ml 600cbm Aroma Fragrance Diffuser
| ชื่อ: | เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| ความจุน้ำมัน:: | 500ml |
เครื่องใช้ในครัวเรือนพลาสติก KTV Hotel เครื่องจ่ายน้ำหอมอัตโนมัติ / เครื่องกระจายกลิ่นสำหรับน้ำมันหอมระเหย
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V1A |
| พลังงาน:: | 8W |
Electric Aromatherapy Diffusers พร้อมขวด PET 150 มล. พลาสติกกระจายกลิ่นอโรมาสำหรับห้องน้ำ
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V1A |
| พลังงาน:: | 8W |
เครื่องระบายน้ําอารามาธาบีไฟฟ้าห้องน้ํา
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V1A |
| พลัง:: | 8W |
Hvac 22W Metal Automatic Aroma Diffuser 1000ml
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุ: | 500/1000มล. |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | DC12V |
220v HVAC ขวดน้ำมัน 500ml กระจายอากาศอโรมาครอบคลุม 5,000cbm สำหรับ Air Port
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
HVAC Duct 50W 4000ml 5000m3 Hotel Scent Machine อลูมิเนียม
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |

