ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac fragrance oil diffuser ] การจับคู่ 521 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย Super -Silent แบบสแตนด์อโลน 100 ตารางเมตรพร้อมกลิ่นหอมสนุกสนาน
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, Glod, น้ำเงิน |
| ปั๊มลม: | Nidec จากญี่ปุ่น / อายุการใช้งาน 8000 ชั่วโมง |
เครื่องกระจายกลิ่นอลูมิเนียมเชิงพาณิชย์ขนาด 100 มล. สำหรับผู้ค้าปลีกเครื่องกระจายกลิ่นน้ำมันหอมระเหยสำหรับบ้าน
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยอลูมิเนียมสีเงินเงียบเป็นพิเศษปรับชั่วโมงการทำงานและวันได้
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยอโรมาเทอราพีขนาดเล็กแบบไม่มีเสียง 120 มล. พร้อมปุ่มสัมผัส
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
500m2 เติมน้ำมันโลหะสีดำน้ำมันหอมระเหยกระจายอากาศสำหรับห้างสรรพสินค้า
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
|---|---|
| พลังงาน:: | 22W |
| เสียงรบกวน:: | <35dba |
ทรงกลมสีเงินน้ำหอมปรับอากาศกระจายไฟฟ้าพร้อมอะแดปเตอร์ UL เครื่องกระจายกลิ่น
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |
Aromatic Aluminium 12V Small area Aromatherapy Essential Oils For Office, Spa, Home
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, Glod, น้ำเงิน |
| ปั๊มลม: | Nidec จากญี่ปุ่น / อายุการใช้งาน 8000 ชั่วโมง |
ปั๊มลมคู่โลหะเครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยในตัวพัดลมพร้อมเปลือกป้องกันการกัดกร่อน
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| ความจุน้ำมัน:: | 500ml |
Aroma Scent Air Diffuser Machine ระบบส่งน้ำมันหอมระเหย Fragrance
| การติดตั้ง: | ยืนอยู่คนเดียวติดผนังได้ |
|---|---|
| วัสดุ:: | อะลูมิเนียมอโนไดซ์+เหล็กเคลือบด้วยไฟฟ้า |
| สี:: | สีดำ |
การดูแลที่ปลอดภัย CE เครื่องกระจายกลิ่นอโรมาเทอราพีโลหะสีขาวพร้อมกระโปรงปรับระดับได้ 7 วัน
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| ความจุน้ำมัน:: | 500ml |

