ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac fragrance oil diffuser ] การจับคู่ 521 ผลิตภัณฑ์.
Anodized Finish Silver Aromatherapy เครื่องกระจายกลิ่นหอมพร้อมรีโมทคอนโทรล
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, Glod, น้ำเงิน |
| ปั๊มลม: | Nidec จากญี่ปุ่น / อายุการใช้งาน 8000 ชั่วโมง |
ขนาดกลางพื้นที่เดี่ยวอโรมาเทอราพีพัดลมกระจายกลิ่น / เครื่องกระจายกลิ่น
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
CE FCC เครื่องกระจายกลิ่นหอมโลหะสีขาวเครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้าพร้อมปั๊มลมญี่ปุ่นคู่
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| ความจุน้ำมัน:: | 500ml |
เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้าที่เงียบสงบเครื่องกระจายกลิ่นน้ำมันหอมระเหยแบบสแตนด์อโลน
| ประเภท:: | Cool-Mist Impeller Humidifier |
|---|---|
| รับรอง:: | CE, RoHS |
| เอาท์พุทหมอก (แกลลอน / วัน):: | 12 |
35W 500ml 2000cbm HVAC Hotel Scent Machines สำหรับโรงแรม
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| ระดับเสียง: | <20dba |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
อลูมิเนียมเดสก์ท็อป 130ml เครื่องกลิ่นไฟฟ้า PBT สำหรับน้ำมันหอมระเหย
| พิมพ์:: | เครื่องทำความชื้นแบบใบพัดคูล-มิสท์ |
|---|---|
| การรับรอง:: | CE, RoHS |
| ปริมาณหมอก (แกลลอน/วัน):: | 12 |
เครื่องพ่นกลิ่นหอม HVAC เชิงพาณิชย์ 15W ขนาด 500 มล. ควบคุมผ่านแอป ติดผนัง
| พลัง: | 15W |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 12V |
| ความจุ: | 500มล |
เครื่องกระจายกลิ่นพาณิชย์ติดผนังเงียบ 15W ความครอบคลุม 1200m3
| พลัง: | 15W |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 12V |
| ความจุ: | 500มล |

