ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac fragrance oil diffuser ] การจับคู่ 521 ผลิตภัณฑ์.
5000cbm ยอดนิยมขายเครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยคุณภาพสูงพร้อมขวดน้ำมัน 4 ลิตร
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
HVAC 150Ml ขวด PET 500CBM เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยสำหรับทางเดิน
| ชื่อ: | เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
1000 ตารางเมตรโลหะสีดำเงียบปั๊มไฟฟ้าขนาดใหญ่ HVAC เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V/50Hz - 60Hz |
เครื่องกระจายน้ํามันอิทธิพลธรรมทางการค้า 150 มิลลิลิตรติดผนัง 8W 12V
| พลัง: | 8 ว |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 12V |
| ความจุ: | 150มล |
3000cbm Aroma Hotel Lobby เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยเครื่องปรับอากาศกลิ่น CE Rohs
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
ล็อบบี้ของโรงแรม 1500CBM 22W 500ml เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
6W 12V1A 300cbm อลูมิเนียมกระจายน้ำมันหอมระเหยสำหรับสำนักงาน
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
Super Silent Silver Aluminium ปรับชั่วโมงการทำงานและวัน Essential Oil Diffuser
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลัง:: | 6W |
| สี:: | สีดำ/เงิน |
เครื่องกระจายกลิ่นน้ำมันหอมระเหยครอบคลุม 1500CBM Alone ระบบควบคุมกลิ่น
| แอปพลิเคชัน:: | โรงแรม เชิงพาณิชย์ ครัวเรือน |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
แอพโทรศัพท์ควบคุมเครื่องกระจายกลิ่นบ้านติดผนังเครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยอโรมา
| เสียงรบกวน: | <36db |
|---|---|
| การติดตั้ง: | CENTRAL ตั้งโต๊ะ ติดผนังได้ |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + โลหะ |

