ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac fragrance oil diffuser ] การจับคู่ 521 ผลิตภัณฑ์.
น้ำหอมปรับอากาศ 5000cbm HVAC Electric Essential Oil Diffuser
| ชื่อ: | เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยไฟฟ้า |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| พลังงาน:: | 31W |
เครื่องกระจายกลิ่นน้ำมันหอมระเหย Hvac แบบติดผนัง / เครื่องเติมกลิ่น Hvac ขวด 150 มล
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
เครื่องพ่นอโรมาน้ำมันหอมระเหยเชิงพาณิชย์ขนาด 250 มล. ติดผนัง ระบบปรับอากาศ
| พลัง: | 8 ว |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 12V |
| ความจุ: | 100-200 มล. |
Hvac 250ml 200m3 Fragrance Oil Aroma Diffuser DC12V
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| สี:: | ดำและขาว |
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
เครื่องกระจายน้ำมันอโรมาเทอราพีที่เงียบยาวนานติดตั้ง HVAC
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยขนาดใหญ่ปราศจากเสียงรบกวน 220V พร้อม 500ml, 3000 CBM
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
1.8ml / H 1200CBM เครื่องกระจายกลิ่นอากาศ HVAC Essential Oil Aroma Diffuser
| ระดับเสียง: | < 20dba |
|---|---|
| ความคุ้มครอง: | 1200CBM |
| การบริโภคน้ำมัน: | 0-1.8มล./ชม. |
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยอลูมิเนียมสีเงินเชิงพาณิชย์พร้อมอายุการใช้งานที่ปราศจากเสียงรบกวนและโดดเดี่ยว
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ-60Hz |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
Perfume Grade C Imported Functional Pure Plant Extraction Fragrance Oil for HVAC Aroma Diffuser
| เลข EINECS: | 289-995-2 |
|---|---|
| ระดับ: | น้ำหอมเกรดซี |
| วัตถุดิบ: | น้ำมัน |

