ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac fragrance oil diffuser ] การจับคู่ 521 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องกระจายกลิ่นภายในบ้านแบบติดผนัง 14W 500m3 500ml เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
| ชื่อ: | เครื่องกระจายกลิ่นหอมในอากาศ |
|---|---|
| ลักษณะเฉพาะ: | เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม |
| สี:: | ดำขาว |
พลาสติก 3W 250ml 100m2 เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยสำหรับห้องน้ำ
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V1A |
| พลังงาน:: | 3W |
Essential Nebulizer Anodised Aluminium Aroma Oil Diffuser 6W
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| พลังงาน:: | 6W |
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยอลูมิเนียมอะโนไดซ์ Super Silent พร้อมพื้นที่ครอบคลุม 200m3
| การใช้น้ำหอมปรับอากาศ: | การทำให้เป็นละออง |
|---|---|
| ขนาดห้องที่แนะนำ (ตารางฟุต): | >400 ตร.ฟุต |
| สี:: | ดำ / เงิน |
Metal 22w 1000ml 3000cbm HVAC Fragrance Diffuser สำหรับโรงแรม
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| ขนาด: | 300 * 150 * 360 มม |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 220 |
Metal 22W 2000m3 500ml Hvac เครื่องกระจายกลิ่นหอมอัตโนมัติ
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุ: | 500/1000 มล |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | DC12V |
31w 5000cbm Aromatherapy Oil Diffuser 6ml / h สำหรับล็อบบี้ของโรงแรม
| วัสดุ:: | โลหะเคลือบผง |
|---|---|
| สี:: | ดำ |
| ระดับเสียง: | <40dba |
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย Hvac Professional ขนาด 5,000 Cbm พร้อมเครื่องพ่นยาภายนอก 2 ตัวและตัวจับเวลา
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
8W HVAC 200m3 250ml เครื่องกระจายกลิ่นโรงแรม
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
ความครอบคลุม 5000CMB อลูมิเนียม HVAC เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยแบบตั้งโต๊ะพร้อมเครื่องพ่นยาภายนอก 2 เครื่อง
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |

