ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac fragrance oil diffuser ] การจับคู่ 521 ผลิตภัณฑ์.
HVAC Black metal 1000ml เครื่องทำกลิ่นเชิงพาณิชย์อัตโนมัติแบบสแตนด์อโลนพร้อมน้ำมันเติม
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |
เครื่องกระจายกลิ่นหอมพาณิชย์ พร้อมเวลา
| หมายเลขรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V/50Hz - 60Hz |
| พลัง:: | 50W |
Smart App Controlled HVAC Scent Diffuser with 500ml~2.6L Capacity and 50W Power for Hotel, Commercial, and Household Use
| ความจุ: | 500มล.~2.6ล |
|---|---|
| พลัง: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V |
App-Controlled HVAC Scent System with 500ml-2.6l Capacity and 50W Power for Aromatherapy
| ความจุ: | 500มล.-2.6ล |
|---|---|
| พลัง: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V |
Customized Commercial HVAC Scent System with 50W Power 500ml Oil Capacity and 316L Stainless Steel Nozzle
| หมายเลขรุ่น: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
| พลัง: | 50W |
HVAC Scent System with No Maintenance in 2 Years Low Noise <25dba and Hotel Usage Aroma Air Diffuser
| หมายเลขรุ่น: | MX-8022 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
| พลัง: | 50W |
เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้า HVAC Hotel ขนาด 150 มล. สำหรับพื้นที่ขนาดเล็กเครื่องกระจายน้ำหอม
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
บริการ OEM 150 มล. โลหะสีขาว HVAC เครื่องกระจายกลิ่นหอมอัตโนมัติ
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150มล. |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
ไฟฟ้าติดผนังระบบกลิ่น Hvac 150 มล. พร้อมตัวล็อคโลหะผงสีขาว
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
500ml HVAC Scent Diffuser System with Dual Nozzle LED Panel and External Nebulizer for Commercial Use
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
|---|---|
| พลัง: | 50W |
| ระดับเสียงรบกวน: | < 32 เดซิเบลเอ |

