ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac fragrance oil diffuser ] การจับคู่ 529 ผลิตภัณฑ์.
ล็อบบี้ของโรงแรม HVAC เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่สำหรับโซลูชันการกระจายกลิ่น
| วัสดุ:: | โลหะเคลือบผง |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| พลังงาน:: | 31W |
เครื่องจ่ายน้ำหอมปรับอากาศขนาดใหญ่ระบบกลิ่น HVAC และหัวฉีดภายนอกสำหรับสปา
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม 150ml Hvac Scent System พร้อมล็อคและเติมน้ำมัน
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
เครื่องกระจายอากาศ hvac โลหะสีดำแบบสแตนด์อโลน 5000CBM สำหรับล็อบบี้ของโรงแรม
| วัสดุ:: | โลหะเคลือบผง |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| พลังงาน:: | 31W |
Super power 5000CMB ระบบกลิ่น Hvac แบบสแตนด์อโลนสองหัวฉีดภายนอกและตัวจับเวลา
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
พาวเดอร์โค้ทโลหะกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่เสียบและเล่นปรับกลิ่นอโรมา
| วัสดุ:: | โลหะเคลือบผง |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| พลังงาน:: | 31W |
เครื่องจ่ายกลิ่นอัตโนมัติเชิงพาณิชย์ขนาด 5 ลิตรของเยอรมนีพร้อมระบบกระจายลมเย็นและตัวจับเวลาการแสดงผล LCD
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
ซุปเปอร์มาร์เก็ตเครื่องหอมอากาศ HVAC โลหะสีดำขนาด 1000 มล. พร้อมปั๊มลมอัด
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |
Automization Aroma เครื่องกระจายกลิ่นอุตสาหกรรม 5000cbm Air Scent Machine
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
HVAC ขวด 1000ml Scent Air System เครื่องกระจายกลิ่นหอมไฟฟ้าสำหรับล็อบบี้โรงแรม
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220/110 |

