ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac fragrance oil diffuser ] การจับคู่ 529 ผลิตภัณฑ์.
500ml HVAC Scent Diffuser System with Dual Nozzle LED Panel and External Nebulizer for Commercial Use
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
|---|---|
| พลัง: | 50W |
| ระดับเสียงรบกวน: | < 32 เดซิเบลเอ |
เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้า HVAC Hotel ขนาด 150 มล. สำหรับพื้นที่ขนาดเล็กเครื่องกระจายน้ำหอม
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
1ml / H 5W 200cbm HVAC Aroma Diffuser สำหรับบ้าน
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
ระบบกระจายกลิ่น HVAC แบบติดผนัง 1,000 ตร.ม. ฟุต พื้นที่ครอบคลุมสีขาว
| Color: | White |
|---|---|
| Power Supply: | AC |
| Coverage Area: | 1000 Sq. Ft. |
พาวเดอร์โค้ทโลหะกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่เสียบและเล่นปรับกลิ่นอโรมา
| วัสดุ:: | โลหะเคลือบผง |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| พลังงาน:: | 31W |
ซุปเปอร์มาร์เก็ตเครื่องหอมอากาศ HVAC โลหะสีดำขนาด 1000 มล. พร้อมปั๊มลมอัด
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |
HVAC Silver อลูมิเนียมไฟฟ้ากระจายกลิ่นขวด 5L และจับเวลา
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
1,000 ตารางเมตร 500 มล. เครื่องกระจายกลิ่นโรงแรม HVAC พร้อมน้ำมันเติม
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |
5000CBM โลหะสีดำแบบสแตนด์อโลน 220V Silent Working HVAC Scent Diffuser System
| วัสดุ:: | ผงเคลือบโลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| พลัง:: | 31w |
เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้า Hvac แบบติดผนัง, เครื่องกระจายกลิ่นสำหรับล็อบบี้ของโรงแรม
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |

