ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac fragrance oil diffuser ] การจับคู่ 529 ผลิตภัณฑ์.
ผนังโลหะสีขาวและดำ HVAC กระจายกลิ่นอากาศสำหรับพื้นที่ขนาดเล็ก 100m2
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
ล็อบบี้ของโรงแรมเครื่องกระจายกลิ่นระดับมืออาชีพสำหรับตลาดสหรัฐอเมริกาวัสดุโลหะสีดำความจุขนาดใหญ่ 1,000 มล
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |
1000ml ติดผนัง HVAC พื้นที่ขนาดใหญ่กระจายกลิ่นโลหะสีดำ
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |
เครื่องกระจายกลิ่นในเชิงพาณิชย์เสียงรบกวนต่ำล็อบบี้ของโรงแรมเครื่องฟอกอากาศไฟฟ้าสำหรับพื้นที่ขนาดใหญ่
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |
300cbm Hotel Electric Aroma Diffuser, เครื่องกระจายกลิ่นในบ้านพร้อมระบบ HVAC
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150มล |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
อลูมิเนียม 75W 4L น้ำมัน 5000cbm HVAC Scent Diffuser สำหรับโรงแรม
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
DC12V 300cbm โรงแรม อิเล็กทรริก Aroma Diffuser เครื่องกลิ่นบ้าน
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150มล |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
เครื่องกระจายกลิ่นโรงแรม 300cbm เครื่องกระจายกลิ่นน้ํามัน 150ml
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150มล |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
เครื่องกระจายกลิ่นหอมเชิงพาณิชย์ ความจุ 500 มล. แรงดันไฟฟ้า 12V ครอบคลุมพื้นที่ 1500CBM สำหรับพื้นที่ขนาดใหญ่
| เอาท์พุทหมอก: | 1,000 แกลลอน/วัน |
|---|---|
| ความจุ: | 500มล |
| ระดับเสียงรบกวน: | < 36 เดซิเบล |
Black Metal Electric 220V Commercial Scent Machine ระบบ HVAC สำหรับพื้นที่ขนาดใหญ่ 700m2
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |

