ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac fragrance oil diffuser ] การจับคู่ 529 ผลิตภัณฑ์.
คุณภาพอากาศภายในอาคารโลหะสีขาว 150 มล. เครื่องกระจายกลิ่นหอมสำหรับโรงพยาบาลและห้องรอทันตแพทย์
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
Black Metal Room Aroma Diffuser สำหรับล็อบบี้ของโรงแรมและระบบควบคุมกลิ่น
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |
พัดลมกระจายกลิ่น 5000 ตารางฟุตพัดลมกระจายกลิ่นไฟฟ้าขวดเติม 500 มล
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
110V Silver HVAC ขวดน้ำมันคู่ 40000ml Aroma Diffuser Machine ครอบคลุม 5,000cbm สำหรับ Air Port
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
ระบบจัดส่งกลิ่น Hvac แบบติดผนังโลหะสีขาวพร้อมตัวล็อคและขวดน้ำมันเติม
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
เครื่องกลิ่นโรงแรมที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อมพร้อมระบบ HVAC ไม่มีอัลตราโซนิก
| ชื่อ: | เครื่องกลิ่นโรงแรม |
|---|---|
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
เครื่องกระจายกลิ่นอลูมิเนียมอะโนไดซ์แผง LED 250ml 200cbm เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150มล |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
12V DC Silent HVAC Scent Diffuser Machine with 150ml Oil Capacity and 1ml/Hour Consumption
| หมายเลขรุ่น: | MX-603 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | DC12V |
| พลัง: | 6W |
2000CBM ครอบคลุมโลหะสีดำ Super Quiet 220V HVAC Scent System
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V/50HZ - 60HZ |
เครื่องกระจายน้ำมันไฟฟ้าแบบติดผนังขนาด 1000 มล. พร้อมที่จับสำหรับล็อบบี้ของโรงแรมและ Super Market
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |

