ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac fragrance oil diffuser ] การจับคู่ 521 ผลิตภัณฑ์.
5000m3 110V Commercial Central AC Diffuser พร้อมเครื่องฉีดน้ำโลหะ
| หมายเลขรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| ปั๊ม: | ทำในประเทศเยอรมัน |
| ปริมาณการใช้น้ำมัน: | 3ml/ชั่วโมง |
Electric Cool Mist Air Aroma Diffuser เครื่องทำน้ำหอมอโรมาไร้น้ำ
| ปริมาณการใช้น้ำมัน: | 3ml/ชั่วโมง |
|---|---|
| ระดับเสียง: | < 25dba |
| ความจุ (CFM): | 600cbm |
จอ LCD อลูมิเนียมแบบพกพา HVAC Scent Diffuser พร้อมรีโมทคอนโทรลสำหรับสำนักงานขนาด 100 ตร.ม.
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| พลังงาน:: | 6W |
เครื่องหอมเชิงพาณิชย์เงียบขนาด 120 มล. ปุ่มสัมผัสจอ LCD
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |
300cbm Electric Home Scent Air Machine, HVAC Scent Diffuser Machine
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| พลังงาน:: | 6W |
2000CBM Coverage Large Area Scent Diffuser พร้อมน้ำมันหอมระเหยสำหรับร้านค้าแบรนด์
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
เครื่องกระจายกลิ่นโลหะสีดำขนาดใหญ่พร้อมตั้งเวลา / แขวนผนังกระจายกลิ่น Hvac 1000 มล
| วัสดุ:: | โลหะผง |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 110V / 220V |
Cold Air Technology Rechargable Fan 130ml Air Aroma Diffuser การกระจายกลิ่นหอมสำหรับธนาคารผู้ค้าปลีก
| แรงดันไฟฟ้า: | DC12V |
|---|---|
| พลัง: | 6ว |
| สี: | สีดำ/เงิน |
TWIN Pump เครื่องทำลมเย็น กระจายกลิ่นโลหะ 500มล. สำหรับพื้นที่ 200 ตร.ม
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | ขาวดำ |
| การติดตั้ง: | ติดผนังตั้งโต๊ะ |

