ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac fragrance oil diffuser ] การจับคู่ 529 ผลิตภัณฑ์.
ห้องน้ำ 8W 150ml เครื่องกระจายกลิ่นพลาสติกแบบพกพา 1.0ml / h
| วัสดุ: | พลาสติก |
|---|---|
| สี: | ดำขาว |
| ความคุ้มครอง: | 1,000 ตารางฟุต |
ประสิทธิภาพสูง 110V เหมาะสำหรับระบบกลิ่น Hvac ของสหรัฐอเมริกา, Fresh Aroma Diffuser, Fresh Scent Diffuser
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
ล็อบบี้ของโรงแรมที่เงียบสงบ แต่มีขนาดใหญ่เครื่องกระจายกลิ่นพร้อมพัดลมในตัวสำหรับพื้นที่ 1,500CBM
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
500ml สีขาวผงเคลือบโลหะอัตโนมัติเครื่องจ่ายอากาศสดชื่นพัดลมในตัวและเติมน้ำหอม
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| ความจุน้ำมัน:: | 500ml |
เครื่องกระจายกลิ่นอลูมิเนียมอัตโนมัติขนาด 130 มล. 12V1A พร้อมปุ่มสัมผัส
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
เครื่องระบายน้ําหอมอัตโนมัติที่ควบคุมทางไกล
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, ทอง, น้ำเงิน |
| ปั๊มลม: | Nidec จากประเทศญี่ปุ่น / อายุการใช้งาน 8,000 ชม |
จอแสดงผล LCD 6W 120ml เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้าพร้อมปุ่มสัมผัส
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |
รีโมทคอนโทรล 6W DC12V POM หัวฉีดกระจายกลิ่นเครื่อง
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
220v โลหะสีดำกระจายน้ำหอมอัตโนมัติทำงานเงียบพร้อมพัดลมภายในล็อบบี้ของโรงแรม
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
|---|---|
| พลังงาน:: | 22W |
| เสียงรบกวน:: | <35dba |

