ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac fragrance oil diffuser ] การจับคู่ 521 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องระบายน้ําหอมแบบรีโมทควบคุมแบบสีสัน
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, ทอง, น้ำเงิน |
| ปั๊มลม: | Nidec จากประเทศญี่ปุ่น / อายุการใช้งาน 8,000 ชม |
POM Nozzle Metal 300cbm 500ml Oil Scent Air Machine
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | โลหะผง |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
อลูมิเนียมที่มีสีสันรีโมทคอนโทรลอัตโนมัติ Room Aroma Diffuser / เครื่องปรับอากาศกลิ่นสำหรับบ้าน
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, Glod, น้ำเงิน |
| ปั๊มลม: | Nidec จากญี่ปุ่น / อายุการใช้งาน 8000 ชั่วโมง |
การตั้งค่าวันธรรมดา 12V สีดำ Large Area Scent Diffusers แบบรีฟิลพร้อมพัดลมและตัวล็อค
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
เครื่องกระจายกลิ่นแบบรีฟิลสำหรับพื้นที่ขนาดใหญ่พร้อมพัดลมและตัวล็อค
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
รีโมทคอนโทรลอัตโนมัติห้องกระจายกลิ่นหอมสำหรับบ้านปั๊มญี่ปุ่นและเครื่องฉีดน้ำ
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, Glod, น้ำเงิน |
| ปั๊มลม: | Nidec จากญี่ปุ่น / อายุการใช้งาน 8000 ชั่วโมง |
เครื่องทำกลิ่นน้ำมันหอมระเหยรีโมทคอนโทรลไร้เสียงรบกวนพร้อมหัวฉีด POM
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, Glod, น้ำเงิน |
| ปั๊มลม: | Nidec จากญี่ปุ่น / อายุการใช้งาน 8000 ชั่วโมง |
ปุ่มสัมผัสอลูมิเนียม 6W 130ml 300cbm เครื่องกระจายกลิ่น
| สี:: | Glod / เงิน / น้ำเงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| พลังงาน:: | 6W |
1500cbm 500ml 22W 4.0ml / H เครื่องกระจายกลิ่นหอม
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
|---|---|
| พลังงาน:: | 22W |
| เสียงรบกวน:: | <35dba |
โลหะ 22W 1500CBM ล็อบบี้โรงแรม Aroma Diffuser 12V2A
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
|---|---|
| พลังงาน:: | 22W |
| เสียงรบกวน:: | <35dba |

