ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac fragrance oil diffuser ] การจับคู่ 529 ผลิตภัณฑ์.
ปุ่มสัมผัสอลูมิเนียม 6W 130ml 300cbm เครื่องกระจายกลิ่น
| สี:: | Glod / เงิน / น้ำเงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| พลังงาน:: | 6W |
1500cbm 500ml 22W 4.0ml / H เครื่องกระจายกลิ่นหอม
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
|---|---|
| พลังงาน:: | 22W |
| เสียงรบกวน:: | <35dba |
โลหะ 22W 1500CBM ล็อบบี้โรงแรม Aroma Diffuser 12V2A
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
|---|---|
| พลังงาน:: | 22W |
| เสียงรบกวน:: | <35dba |
เครื่องกระจายกลิ่นอัตโนมัติโลหะ 12v 3000CBM พร้อมพัดลมภายใน
| ฟังก์ชันเด่น: | อโรมาเทอราพี |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
| พลัง:: | 22W |
ร้านอาหารที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม 500ml Air Aroma Diffuser ติดผนังปั๊มญี่ปุ่นพร้อมวัสดุโลหะ
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| ความจุน้ำมัน:: | 500ml |
Air Aroma Diffuser เสียงรบกวนต่ำแบบสแตนด์อโลน 12V พร้อมพัดลมในตัว
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
|---|---|
| พลังงาน:: | 22W |
| เสียงรบกวน:: | <35dba |
Fashion Design Remote control เครื่องกระจายกลิ่นหอมของโรงแรมพร้อมปั๊มลม Nidec Japan
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, Glod, น้ำเงิน |
| ปั๊มลม: | Nidec จากญี่ปุ่น / อายุการใช้งาน 8000 ชั่วโมง |
อลูมิเนียมที่มีสีสันรีโมทคอนโทรลอัตโนมัติ Room Aroma Diffuser / เครื่องปรับอากาศกลิ่นสำหรับบ้าน
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, Glod, น้ำเงิน |
| ปั๊มลม: | Nidec จากญี่ปุ่น / อายุการใช้งาน 8000 ชั่วโมง |
Nanotechnology Wall mountablle Metal Exquisite Large Area Scent Diffuser with 500ml
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | ขาวดำ |
| การติดตั้ง: | ติดผนังแบบตั้งโต๊ะ |
รีโมทคอนโทรลอัตโนมัติห้องกระจายกลิ่นหอมสำหรับบ้านปั๊มญี่ปุ่นและเครื่องฉีดน้ำ
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, Glod, น้ำเงิน |
| ปั๊มลม: | Nidec จากญี่ปุ่น / อายุการใช้งาน 8000 ชั่วโมง |

