ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac fragrance oil diffuser ] การจับคู่ 529 ผลิตภัณฑ์.
Nanotechnology Wall mountablle Metal Exquisite Large Area Scent Diffuser with 500ml
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | ขาวดำ |
| การติดตั้ง: | ติดผนังแบบตั้งโต๊ะ |
Electric Home Silver เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่ปั๊มญี่ปุ่นสำหรับอพาร์ทเมนท์
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| พลังงาน:: | 6W |
เครื่องกระจายกลิ่นแบบพกพาขนาด 1000square ฟุต 6W 12V1A สำหรับบ้าน
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
เครื่องกระจายกลิ่นน้ำมันหอมระเหยที่เงียบเป็นพิเศษพร้อมรีโมทคอนโทรลและเครื่องฉีดน้ำญี่ปุ่น
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, Glod, น้ำเงิน |
| ปั๊มลม: | Nidec จากญี่ปุ่น / อายุการใช้งาน 8000 ชั่วโมง |
เครื่องหอมกลิ่นล็อบบี้โรงแรมขนาดใหญ่ 22W พร้อมพัดลม
| ครอบคลุม: | 1500CBM/500ตร.ม |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้าแบบสแตนด์อโลนขนาด 100Ml 12v สีเงินพร้อมรีโมทคอนโทรลสำหรับร้านค้าปลีก
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, ทอง, น้ำเงิน |
| ปั้มลม: | Nidec จากประเทศญี่ปุ่น / อายุการใช้งาน 8,000 ชม |
White Powder Coat metal ขวดน้ำมัน 500ml เครื่องจ่ายสเปรย์อัตโนมัติพร้อมล็อคสำหรับร้านกาแฟ
| วัสดุ:: | โลหะเคลือบผง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 12v1a |
| พลังงาน:: | 14W |
เครื่องกระจายกลิ่น HVAC สีขาว AC Powered ความจุ 130 มล. สำหรับน้ำมันหอมระเหย
| Noise Level: | <35dB |
|---|---|
| Dimensions: | 12 X 8 X 4 Inch |
| Scent Capacity: | 130ml |
3000cbm Coverage HVAC Scent Diffuser with 316L Stainless Steel Nozzle and External Diffusers for HVAC System
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
|---|---|
| พลัง: | 50W |
| ระดับเสียงรบกวน: | < 32 เดซิเบลเอ |
Smart APP Controlled 2000ml Capacity HVAC Scent Diffuser with 3000CBM Coverage and 50W Power
| ความจุ: | 500มล.-2.6ล |
|---|---|
| พลัง: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V |

