ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac fragrance oil diffuser ] การจับคู่ 529 ผลิตภัณฑ์.
50W 25dba HVAC Scent Diffuser with 316L Stainless Steel Nozzle for Large Commercial Spaces
| หมายเลขรุ่น: | MX-8022 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
| พลัง: | 50W |
220V/50HZ 50W Power 25dba Sound Volume HVAC Scent Diffuser Commercial Scent Machine
| หมายเลขรุ่น: | MX-8022 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
| พลัง: | 50W |
Excelair HVAC Scent System with 20,000 Hours Lifespan Pump 316L Stainless Steel Nozzle and No Maintenance in 2 Years Scent Diffuser Machine
| หมายเลขรุ่น: | MX-8022 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
| การใช้พลังงาน: | 50W |
3000cbm Coverage 220V HVAC Scent System with Hotel Usage Commercial Scent Diffuser Machine
| หมายเลขรุ่น: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
| พลัง: | 50W |
HVAC Scent System with 3000CBM Coverage Noise <40dB and 1-Year Warranty for Commercial Use
| ความจุ: | 500มล.(16.91ออนซ์) |
|---|---|
| พลัง: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V |
5000cbm Coverage HVAC Scent System with 316L Stainless Steel Nozzle 220V/50HZ and < 25dba Sound Volume
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
|---|---|
| พลัง: | 50W |
| ระดับเสียงรบกวน: | < 32 เดซิเบลเอ |
5000m3 Coverage 220V Commercial HVAC Scent Diffuser with 316L Stainless Steel Nozzle and Central Air Conditioning Scent System
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
|---|---|
| พลัง: | 50W |
| ระดับเสียงรบกวน: | < 32 เดซิเบลเอ |
1ml/Hour Oil Consumption 150ml Oil Capacity Under 25dba Noise HVAC Scent Diffuser Essential Oil Spray Machine
| หมายเลขรุ่น: | MX-603 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | DC12V |
| พลัง: | 6W |
500ml Large Capacity 220V 50W Commercial Scenting Machine HVAC Scent System with Wifi App Control
| ความจุ: | 500 มล. |
|---|---|
| พลัง: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V |
Commercial HVAC Scent Diffuser with 1000ml Capacity 35dba Noise and 5ml/Hour Oil Consumption for Large Areas
| หมายเลขรุ่น: | MX-601 |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 30*15*36 ซม |
| มิติแพ็คเกจ: | 42*41*48 ซม |

