ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac fragrance oil diffuser ] การจับคู่ 529 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้าขนาด 5W 1000m3 130ml สำหรับบ้าน / สปา
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, Glod, น้ำเงิน |
| ปั๊มลม: | Nidec จากญี่ปุ่น / อายุการใช้งาน 3000 ชั่วโมง |
1000ml Capacity 220V Voltage 5000m³ Coverage HVAC Scent Machine Commercial Fragrance Diffuser
| หมายเลขรุ่น: | MX-601 |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะ |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220-240V |
เครื่องกระจายกลิ่นขวดน้ำมันขนาด 30 มล. Alunimum สำหรับ 80 ตารางเมตรสีฟ้า
| ประเภท:: | Cool-Mist Impeller Humidifier |
|---|---|
| รับรอง:: | CE, RoHS |
| เอาท์พุทหมอก (แกลลอน / วัน):: | 12 |
เครื่องกระจายกลิ่น HVAC แบบสแตนด์อโลน 1500cbm 0.5L พร้อมพัดลม
| ชื่อ: | เครื่องหอมปรับอากาศ |
|---|---|
| ความจุ: | 0.5L |
| เสียงรบกวน:: | < 30dba |
บลูทู ธ Waterless Essential Oil Aroma Diffuser สเปรย์อัตโนมัติกลิ่นเครื่อง
| แพคเกจการขนส่ง: | กล่องกระดาษ |
|---|---|
| มิติ: | 163*50*125มม. |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม+โลหะ |
เครื่องกระจายกลิ่นหัวฉีดล้างทำความสะอาดได้ 100 ตร.ม. ปราศจากน้ำแบบชาร์จได้
| เวลาทำงานสูงสุด: | 250 ชั่วโมง |
|---|---|
| วัสดุ: | PP, อลูมิเนียม |
| เสียงรบกวน: | น้อยกว่า 30dB |
เครื่องกระจายกลิ่นโลหะอลูมิเนียม 250ml ขวด PET ติดผนัง 300m3
| วัสดุ: | อลูมิเนียม+โลหะ |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน: | ไฟฟ้า |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
เครื่องกระจายกลิ่นแบบชาร์จอากาศปราศจากน้ำ 4000mAh หัวฉีดคู่ 100sqm
| เสียงรบกวน: | น้อยกว่า 30dB |
|---|---|
| พื้นที่ที่ใช้บังคับ: | 50-100ตรม. |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
เครื่องกระจายกลิ่นปราศจากน้ำแบบชาร์จได้ 100sqm หัวฉีดล้างทำความสะอาดได้ 50ml
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องหอมปรับอากาศ |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| เวลาทำงานสูงสุด: | 250 ชั่วโมง |
200CBM 130ml 6W เครื่องกระจายกลิ่นสำหรับห้องนอน
| ประเภท:: | Cool-Mist Impeller Humidifier |
|---|---|
| รับรอง:: | CE, RoHS |
| เอาท์พุทหมอก (แกลลอน / วัน):: | 12 |

