ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac fragrance oil diffuser ] การจับคู่ 521 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องกระจายกลิ่นแบบติดผนังเครื่องเล่นโฆษณา LCD และเครื่องจ่ายเจลทำความสะอาดมืออัตโนมัติแบบสัมผัสฟรี
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | การแสดงโฆษณา |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
| วัสดุ: | เคสโลหะ + แผงกระจกแกร่ง |
เครื่องกระจายกลิ่นป้ายดิจิตอลโฆษณา Mionitor แสดงเจลทำความสะอาดมือ
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
|---|---|
| วัสดุ: | เคสโลหะ + แผงกระจกแกร่ง |
| การติดตั้ง: | ติดผนังยืนคนเดียว |
เครื่องกระจายกลิ่นเพื่อความปลอดภัยโฆษณา Mionitor แสดงเจลทำความสะอาดมือ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | การแสดงโฆษณา |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
| วัสดุ: | เคสโลหะ + แผงกระจกแกร่ง |
การติดตั้งเครื่องกระจายกลิ่น / โฆษณา Mionitor Display Hand Sanitizer Digital Signage
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | การแสดงโฆษณา |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
| วัสดุ: | เคสโลหะ + แผงกระจกแกร่ง |
21.5 นิ้ว Stand Alone โฆษณา Mionitor แสดงเจลทำความสะอาดมือและ Scent Diffuser Digital Signage
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | การแสดงโฆษณา |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
| วัสดุ: | เคสโลหะ + แผงกระจกแกร่ง |
HVAC ติดตั้งเครื่องปรับกลิ่นปรับอากาศนาโนเทคโนโลยีสำหรับล็อบบี้โรงแรม
| แหล่งพลังงาน: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง: | CE, RoHS |
| พิมพ์: | กระจายน้ำมันหอมระเหย |
110V HVAC 1000m2 เครื่องกระจายกลิ่นหอมไฟฟ้าอัตโนมัติแบบสแตนด์อโลนสำหรับล็อบบี้ของโรงแรม
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
หัวฉีดกระจายกลิ่น HVAC พื้นที่ขนาดใหญ่และขวดน้ำมัน 2 ลิตร
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
อลูมิเนียมสีเงิน HVAC กระจายน้ำหอมอัตโนมัติพร้อมเครื่องพ่นฝอยละอองสแตนเลส
| พลังงาน:: | 15W |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| ครอบคลุม:: | 600cbm / 1,000-2000square ฟุต |
Siver Anodised Aluminium HVAC Germany ปั๊มลม Scent Air Machine
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |

