ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac fragrance oil diffuser ] การจับคู่ 521 ผลิตภัณฑ์.
Electric Stand alone Scent Air Machine เครื่องกระจายกลิ่น Aroma สำหรับระบบ HVAC Diffusing Fragrance
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์ขนาดเล็กสำนักงานสากล 200cbm สำหรับระบบกลิ่น HVAC
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
เครื่องควบคุมกลิ่นโรงแรม 7 วัน, น้ำหอมอโรมาเฟรชเชอร์สำหรับห้างสรรพสินค้า
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์ขนาดเล็กสำนักงานสากล 200cbm สำหรับระบบกลิ่น HVAC
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
CE 12V โลหะสีดำติดผนังเครื่องกลิ่นเชิงพาณิชย์สำหรับ 300cbm และใช้ในสำนักงาน
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
Black Metal Christmas ขายส่งน้ำหอมปรับอากาศในล็อบบี้ของโรงแรมในตัวตั้งเวลาและจอ LCD
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
โลหะสีดำ 1000 Sqaure Feet HVAC ระบบจัดส่งกลิ่นแบบติดผนังสำหรับโรงแรมและร้านค้า
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Automization Essential Oils เครื่องปรับอากาศกลิ่นอโรมาพร้อมผง caoting วัสดุโลหะ
| วัสดุ:: | ผง caoting โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |
เครื่องอโรมาอากาศกลิ่นโลหะสีดำ 1000ml สำหรับ 1500CBM Space
| แอปพลิเคชัน:: | โรงแรม เชิงพาณิชย์ ครัวเรือน |
|---|---|
| แอปควบคุม:: | ใช่ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
เครื่องเติมกลิ่นน้ำมันขนาด 130 มล. / เครื่องกระจายกลิ่นอลูมิเนียมอัตโนมัติ
| สี:: | ดำ, เงิน, ทอง |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |

