ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac fragrance oil diffuser ] การจับคู่ 521 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องควบคุมกลิ่นคอมพิวเตอร์ 1,000 CBM พร้อมปั๊มนำเข้าและน้ำมันเปลี่ยนได้สำหรับร้านค้า
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
Standby Silver Aluminium Hotel Scent Machine 350ml สำหรับร้านค้า
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
CE & ROHS Electric Nanotechnology เครื่องฟอกอากาศในล็อบบี้ของโรงแรมสำหรับการตลาดด้วยกลิ่น
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
110V Silver 150ml เครื่องปรับอากาศกลิ่นโรงแรมระดับมืออาชีพสำหรับพื้นที่ขนาดเล็ก 600cbm
| พลังงาน:: | 15W |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| ครอบคลุม:: | 600cbm / 1,000-2000square ฟุต |
220V ไฟฟ้านาโนเทคโนโลยี 1000m2 อลูมิเนียมสีเงินล็อบบี้โรงแรมเครื่องกลิ่น
| หมายเลขรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V/50HZ - 60HZ |
| พลัง:: | 50W |
เครื่องกระจายกลิ่นแบบพกพา, เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้าอัตโนมัติ
| ชื่อ: | เครื่องหอมกลิ่น |
|---|---|
| วัสดุ: | ผง caoting โลหะ |
| สี: | สีดำ |
เครื่องกระจายกลิ่น Hvac แบบยืนไฟฟ้าสีม่วงสำหรับเครื่องวัด 1000 Sqaure
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
ระบบจัดส่งกลิ่นเครื่องปรับอากาศกลางไฟฟ้าสีที่กำหนดเองสำหรับสำนักงาน
| พลังงาน:: | 15W |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| ครอบคลุม:: | 600cbm / 1,000-2000square ฟุต |
110V Professional Silver Hotel Scent Machine พร้อม Nebulizer สแตนเลส
| พลังงาน:: | 15W |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| ครอบคลุม:: | 600cbm / 1,000-2000square ฟุต |
เครื่องกระจายกลิ่น Niose ไฟฟ้าขนาดใหญ่ฟรี 220V พร้อมอุปกรณ์กลิ่น 500 มล
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |

