ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac fragrance oil diffuser ] การจับคู่ 521 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องกระจายกลิ่นโลหะ, เครื่องกระจายกลิ่น HVAC
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
น้ำมันหอมระเหยอัตโนมัติอุตสาหกรรม 5000CBM เครื่องปรับอากาศกลิ่นอโรมาพร้อมขวดเติม 1000 มล
| วัสดุ:: | ผง caoting โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |
เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้า Hvac / Silver Aroma Scent Diffuser สำหรับซุปเปอร์มาร์เก็ต
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์ติดผนัง 110V พร้อมล็อคและขวดเติม 500 มล
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
เครื่องจ่ายน้ำหอมปรับอากาศพลาสติกสีขาวขนาด 100 ตร.ม. พร้อมการตั้งค่าวันธรรมดา
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V1A |
| พลังงาน:: | 8W |
ระบบส่งกลิ่นทำงานเงียบพร้อมวัสดุ PP และการตั้งค่าวันธรรมดา
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V1A |
| พลังงาน:: | 8W |
เครื่องจ่ายอากาศสดชื่นอัตโนมัติพลาสติก Washroom พร้อมตัวจับเวลาและพัดลมภายใน
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V1A |
| พลังงาน:: | 8W |
Washroom Battery Plastic Automatic Air Freshener Dispenser with Timer
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC5V1A |
| พลังงาน:: | 8W |
6W 130ml Anodised Aluminium Aromatherapy Essential Nebulizer
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
|---|---|
| ปั๊มลม: | ปั๊มนิเด็คญี่ปุ่น |
| สี:: | ดำ / เงิน |
เครื่องกระจายกลิ่นขวดน้ำมัน 4 ลิตร 10,000 ตารางฟุตสำหรับล็อบบี้ของโรงแรม
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |

