ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac fragrance oil diffuser ] การจับคู่ 529 ผลิตภัณฑ์.
Office Super Silent Aromatherapy Diffusers พร้อมจอ LCD / ระบบ Air Scent Fragrance
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
ระบบกระจายกลิ่นเครื่องกระจายกลิ่นตัวเลือกการควบคุมระยะไกลพร้อมพัดลมโดยตรง
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | ขาวดำ |
| การติดตั้ง: | ติดผนังแบบตั้งโต๊ะ |
อลูมิเนียม 130ml 300cbm 1.0ml / h Air Fragrance Diffuser
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, Glod, น้ำเงิน |
| ปั๊มลม: | Nidec จากญี่ปุ่น / อายุการใช้งาน 8000 ชั่วโมง |
Anti Overflow Scent Air Machine Anhydrous Aroma 100sqm Air เครื่องหอม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องกระจายกลิ่นหอมอโรมาน้ำมันหอมระเหยบริสุทธิ์แบบหัวฉีดคู่ |
|---|---|
| พื้นที่ที่ใช้บังคับ: | 50-100ตรม. |
| เวลาทำงานสูงสุด: | 250 ชั่วโมง |
DC12V เครื่องหอมกลิ่นเครื่อง 15W Aroma Diffuser Machine ขวดอลูมิเนียม
| ความคุ้มครอง: | 1200CBM |
|---|---|
| การบริโภคน้ำมัน: | 0-1.8มล./ชม. |
| พาวเวอร์ (W): | 15W |
เครื่องดูดกลิ่นโรงแรมสีดำ 500 มล. พร้อมพัดลมในตัวและกลิ่นหอมแรง
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
|---|---|
| พลังงาน:: | 22W |
| เสียงรบกวน:: | <35dba |
ระบบจัดส่งกลิ่นในโรงภาพยนตร์ที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อมพร้อมระบบล็อคและน้ำมันเติม
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
|---|---|
| พลังงาน:: | 22W |
| เสียงรบกวน:: | <35dba |
พัดลมอัตโนมัติกระจายกลิ่นไฟฟ้าสำหรับโรงยิมและเครื่องพ่นฝอยละอองสแตนเลสไม่มีน้ำมันรั่ว
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
|---|---|
| พลังงาน:: | 22W |
| เสียงรบกวน:: | <35dba |
มาใหม่รุ่นส่วนตัว 500ml Black Strong Fragrance Hotel Lobby Scent Machine
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
|---|---|
| พลัง:: | 22W |
| เสียงรบกวน:: | < 35dba |
เครื่องกระจายอากาศไฟฟ้าเสียงรบกวนต่ำพร้อมปุ่มสัมผัส LCD และหมอกขนาดใหญ่
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |

