ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac fragrance oil diffuser ] การจับคู่ 521 ผลิตภัณฑ์.
120ml ร้านค้าเครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้าที่เงียบเป็นพิเศษพร้อมจอ LCD แบบสัมผัส
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |
ใบรับรอง CE เครื่องหอมปรับอากาศแบบเติมได้สะดวกพร้อมพื้นที่ตรงกลาง
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
เครื่องกระจายกลิ่นแบบสแตนด์อโลนขนาด 12V ความจุ 100 มล. สำหรับระบบควบคุมกลิ่น
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |
เครื่องกลิ่นหอมพาณิชย์ที่เต็มไปด้วยน้ํามันอิทธิพล
| หมายเลขรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V/50Hz - 60Hz |
| พลัง:: | 50W |
ล็อบบี้โรงแรม 75W 5000cbm 6.5ml / h HVACcommercial Aroma Diffuser, เครื่องกระจายกลิ่น HVAC
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
ห้องน้ำ 8W 150ml เครื่องกระจายกลิ่นพลาสติกแบบพกพา 1.0ml / h
| วัสดุ: | พลาสติก |
|---|---|
| สี: | ดำขาว |
| ความคุ้มครอง: | 1,000 ตารางฟุต |
เครื่องระบายน้ําหอมอัตโนมัติที่ควบคุมทางไกล
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, ทอง, น้ำเงิน |
| ปั๊มลม: | Nidec จากประเทศญี่ปุ่น / อายุการใช้งาน 8,000 ชม |
ประสิทธิภาพสูง 110V เหมาะสำหรับระบบกลิ่น Hvac ของสหรัฐอเมริกา, Fresh Aroma Diffuser, Fresh Scent Diffuser
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
จอแสดงผล LCD 6W 120ml เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้าพร้อมปุ่มสัมผัส
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |
รีโมทคอนโทรล 6W DC12V POM หัวฉีดกระจายกลิ่นเครื่อง
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |

