ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ commercial aroma diffuser machine ] การจับคู่ 292 ผลิตภัณฑ์.
8W HVAC 200m3 250ml เครื่องกระจายกลิ่นโรงแรม
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
โลโก้ที่กำหนดเอง HVAC Aroma Diffuser ติดผนังน้ำมันหอมระเหย Aroma Diffuser
| การควบคุมความชื้น: | ความชื้น |
|---|---|
| ฟังก์ชั่นจับเวลา: | ใช่ |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้าแบบส่งเสริมไฟฟ้า, เครื่องกระจายกลิ่น 110v โลหะ
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
เครื่องอโรมาอลูมิเนียมเชิงพาณิชย์แรงดันไฟฟ้า 12 แรงดันพร้อมจอ LCD แบบสัมผัส
| ชื่อ: | เครื่องอโรม่าเชิงพาณิชย์ |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
1.8ml / H 1200CBM เครื่องกระจายกลิ่นอากาศ HVAC Essential Oil Aroma Diffuser
| ระดับเสียง: | < 20dba |
|---|---|
| ความคุ้มครอง: | 1200CBM |
| การบริโภคน้ำมัน: | 0-1.8มล./ชม. |
Standby Silver Aluminium Hotel Scent Machine 350ml สำหรับร้านค้า
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
110V Professional Silver Hotel Scent Machine พร้อม Nebulizer สแตนเลส
| พลังงาน:: | 15W |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| ครอบคลุม:: | 600cbm / 1,000-2000square ฟุต |
No Block Strong Atomization Scented Oil Diffuser ระบบ Hvac Aroma น้ำหนักเบา
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
พื้นที่ขนาดกลาง 500ml 1000m2 หัวฉีด POM Air Aroma Diffuser
| วัสดุ:: | โลหะผง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 12v1a |
| พลังงาน:: | 14W |

