ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ commercial aroma diffuser machine ] การจับคู่ 292 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องกระจายกลิ่นอลูมิเนียม Waterless Commercial ขนาด 12V สำหรับโรงยิม
| ชื่อ: | เครื่องกระจายกลิ่น |
|---|---|
| พิมพ์: | ELECTROSTATIC น้ำหอมปรับอากาศ |
| การติดตั้ง: | แบบพกพา |
DC12V เครื่องหอมกลิ่นเครื่อง 15W Aroma Diffuser Machine ขวดอลูมิเนียม
| ความคุ้มครอง: | 1200CBM |
|---|---|
| การบริโภคน้ำมัน: | 0-1.8มล./ชม. |
| พาวเวอร์ (W): | 15W |
เครื่องกระจายกลิ่นพาณิชย์ติดผนังเงียบ 15W ความครอบคลุม 1200m3
| พลัง: | 15W |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 12V |
| ความจุ: | 500มล |
Electric Commercial Aroma Diffuser HVAC Scent Diffuser with Less Than 25dba Noise 3ml/Hour Oil Consumption for Hotel Usage
| หมายเลขรุ่น: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
| พลัง: | 50W |
Commercial HVAC Scent System with 3ml/hour Oil Consumption 3 Years Warranty and Aluminum Shell Aroma Diffuser Machine
| ความจุ: | 500 มล. |
|---|---|
| พลัง: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V |
Aroma Diffuser Commercial Scent Machine Stand Alone ระบบการตลาดล็อบบี้ของโรงแรม
| ความจุ (CFM): | 1000 |
|---|---|
| พิมพ์:: | แอร์ไอออไนเซอร์ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
1500cbm 500ml 22W 4.0ml / H เครื่องกระจายกลิ่นหอม
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
|---|---|
| พลังงาน:: | 22W |
| เสียงรบกวน:: | <35dba |
Commercial Aroma Diffuser with > 200 mL Capacity 8W Power and 12V Voltage for HVAC Scent System
| ควบคุมแอพพลิเคชั่น: | ใช่ |
|---|---|
| ความจุ: | > 200 มล. (>6.76 ออนซ์) |
| วัสดุ: | โลหะ |
2.6L Large Area 3000cbm 220V HVAC Scent System Commercial Scent Diffuser Machine with German Pump
| หมายเลขรุ่น: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
| พลัง: | 50W |

