ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ commercial aroma diffuser machine ] การจับคู่ 292 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องกระจายกลิ่นในเชิงพาณิชย์เสียงรบกวนต่ำล็อบบี้ของโรงแรมเครื่องฟอกอากาศไฟฟ้าสำหรับพื้นที่ขนาดใหญ่
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |
Commercial Germany ปั๊มเครื่องกระจายกลิ่นอลูมิเนียมสแตนด์บาย 3000cbm
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
1000m2 HVAC Electric Diffuser Machine เครื่องกลิ่นโรงแรม, ปั๊มทำงานเงียบ
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้าแบบเงียบพิเศษสำหรับบ้านสำนักงานสปารีโมทคอนโทรล
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |
Maxair Customized Commercial HVAC Scent System with Silent Operation for Hotel Lobby Aroma Diffusion
| หมายเลขรุ่น: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
| พลัง: | 50W |
เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้า HVAC Hotel ขนาด 150 มล. สำหรับพื้นที่ขนาดเล็กเครื่องกระจายน้ำหอม
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
Stand Alone Hotel 22W 1500cbm เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา 500 มล
| ชื่อ: | Air Aroma Diffuser |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
| พลังงาน:: | 22W |
หน้าแรก เครื่องกระจายกลิ่นหอม น้ำมันหอมระเหย น้ำมันหอมระเหยอโรม่าเข้มข้น
| พิมพ์: | กลิ่นและกลิ่นธรรมชาติ |
|---|---|
| การใช้งาน:: | เครื่องกระจายความหอม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | น้ำมันกลิ่น |

