ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ commercial aroma diffuser machine ] การจับคู่ 292 ผลิตภัณฑ์.
5000cbm 6ml / H ควบคุมกลิ่น Aroma Diffuser 31w สำหรับล็อบบี้โรงแรม
| วัสดุ:: | โลหะเคลือบผง |
|---|---|
| ปริมาณการใช้น้ำมันสูงสุด: | 6 มล. / ชม. ± 5% |
| เทคโนโลยี: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
เครื่องกระจายกลิ่น Aroma 360 Air 300cbm Bluetooth Mobile App Control
| ชื่อ: | เครื่องกระจายกลิ่น |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอโนไดซ์ |
| แรงดันไฟฟ้า: | 12V1A |
เครื่องกระจายน้ำหอม DC Power ขนาดเล็กพลาสติกสำหรับการครอบคลุม 100m2
| Coverage: | 100m2 |
|---|---|
| Name: | Scent Air Machine |
| Fragrance Type: | Essential Oil |
หน้าจอ Led Touch Electric Aroma Diffuser เชิงพาณิชย์เครื่องจ่ายกลิ่นอัตโนมัติ
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| พลังงาน:: | 6W |
12V Commercial Scent Diffuser with 1 Year Warranty and 100-300CBM Coverage for HVAC Systems
| ความจุ: | > 200 มล. (>6.76 ออนซ์) |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะ |
| พลัง: | 8W |
ปั๊มอัด 150ML 100m2 เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
| ชื่อ: | เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์ |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์ในพื้นที่ขนาดใหญ่ / เครื่องปั๊มกลิ่นโรงแรมที่มีประสิทธิภาพ
| ชื่อ: | เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์ |
|---|---|
| การใช้: | พื้นที่ขนาดใหญ่ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 12v2a |
Electric Cool Mist Air Aroma Diffuser เครื่องทำน้ำหอมอโรมาไร้น้ำ
| ปริมาณการใช้น้ำมัน: | 3ml/ชั่วโมง |
|---|---|
| ระดับเสียง: | < 25dba |
| ความจุ (CFM): | 600cbm |
เครื่องพ่นกลิ่นหอม HVAC เชิงพาณิชย์ 15W ขนาด 500 มล. ควบคุมผ่านแอป ติดผนัง
| พลัง: | 15W |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 12V |
| ความจุ: | 500มล |
200m3 HVAC 250ml เครื่องกระจายกลิ่น Electrichotel
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |

