ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ commercial aroma diffuser machine ] การจับคู่ 292 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องกระจายกลิ่นน้ำมันหอมระเหยครอบคลุม 1500CBM Alone ระบบควบคุมกลิ่น
| แอปพลิเคชัน:: | โรงแรม เชิงพาณิชย์ ครัวเรือน |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
ระบบ HVAC 1ml / H 150ml 200cbm เครื่องกระจายกลิ่นหอมอัตโนมัติ
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
1ml / H 5W 200cbm HVAC Aroma Diffuser สำหรับบ้าน
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
Hvac 250ml 200m3 Fragrance Oil Aroma Diffuser DC12V
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| สี:: | ดำและขาว |
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
เครื่องควบคุมกลิ่นโรงแรม 7 วัน, น้ำหอมอโรมาเฟรชเชอร์สำหรับห้างสรรพสินค้า
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
Metal 22W 2000m3 500ml Hvac เครื่องกระจายกลิ่นหอมอัตโนมัติ
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุ: | 500/1000 มล |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | DC12V |
5L Oil Capacity Commercial HVAC Scent Diffuser with 316L Stainless Steel Nozzle and Low Noise <25dba for Large Area Aroma Diffusion
| หมายเลขรุ่น: | MX-802 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
Hvac System Hotel 8W 300cbm Electric Aroma Diffuser
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
Hvac 22W Metal Automatic Aroma Diffuser 1000ml
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุ: | 500/1000มล. |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | DC12V |
ล็อบบี้ของโรงแรม 1500CBM 22W 500ml เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |

