ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ commercial aroma diffuser machine ] การจับคู่ 292 ผลิตภัณฑ์.
ล็อบบี้โรงแรม 75W 5000cbm 6.5ml / h HVACcommercial Aroma Diffuser, เครื่องกระจายกลิ่น HVAC
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Hvac Hotel เครื่องกระจายกลิ่นหอมไฟฟ้า 300cbm Standing Alone
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150มล. |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
อลูมิเนียม 17W 1500CBM 12V1A Electric Aroma Diffusers
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
Professional 5L Oil Capacity HVAC Scent Diffuser with Timing Function and Adjustable Fragrance Density for Commercial Use
| หมายเลขรุ่น: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
| พลัง: | 50W |
เครื่องทำกลิ่นโลหะสีขาวที่เก็บไว้อย่างครบถ้วน / เครื่องฟอกอากาศอโรมา
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | ขาวดำ |
| การติดตั้ง: | ติดผนังแบบตั้งโต๊ะ |
ล็อบบี้ของโรงแรมเครื่องฉีดกลิ่นโรงแรม / เครื่องหอมน้ำมันอโรมาเทอราพี
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
300cbm Hotel Electric Aroma Diffuser, เครื่องกระจายกลิ่นในบ้านพร้อมระบบ HVAC
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150มล |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
DC12V 300cbm โรงแรม อิเล็กทรริก Aroma Diffuser เครื่องกลิ่นบ้าน
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150มล |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
เครื่องปรับกลิ่นโรงแรมแบบกำหนดเองอลูมิเนียมสีเงิน HVAC กระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
150ML Standby Hvac Scent System, Electric Aroma Diffuser สำหรับ 100m2 และร้านค้าปลีก
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |

