ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ commercial aroma diffuser machine ] การจับคู่ 292 ผลิตภัณฑ์.
การออกแบบใหม่ Blue Aluminium Silent Germany ปั๊มลมเชิงพาณิชย์ HVAC Air Aroma Diffuser
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
เครื่องพ่นกลิ่นหอมติดผนังสำหรับใช้ในเชิงพาณิชย์ 8W 12V ระบบน้ำหอม HVAC
| พลัง: | 8 ว |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 12V |
| ความจุ: | 100-200 มล. |
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์ 130 มล. สำหรับห้องนอนขนาด 100 ตารางเมตร
| ประเภท:: | Cool-Mist Impeller Humidifier |
|---|---|
| รับรอง:: | CE, RoHS |
| เอาท์พุทหมอก (แกลลอน / วัน):: | 12 |
เครื่องพ่นกลิ่นหอมติดผนังเชิงพาณิชย์ขนาด 150 มล. ระบบกลิ่นหอม HVAC อะลูมิเนียม
| พลัง: | 8 ว |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 12V |
| ความจุ: | 150มล |
220V Electric Silent Work Cinema เครื่องกระจายกลิ่นหอมขนาดใหญ่ 3000 CBM
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
เครื่องกระจายกลิ่นหอมแบบไร้เสียงรบกวนระดับมืออาชีพสำหรับ 1,000 ตารางเมตร
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
เครื่องกระจายกลิ่นอลูมิเนียมขนาด 500 มล. พร้อมอะแดปเตอร์ UL หัวฉีดสแตนเลส
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
8W Power Silent Operation HVAC Scent System with 100-300CBM Coverage Commercial Aroma Diffuser
| ความจุ: | > 200 มล. (>6.76 ออนซ์) |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะ |
| พลัง: | 8W |
เครื่องกระจายกลิ่นโลหะอลูมิเนียม 250ml ขวด PET ติดผนัง 300m3
| วัสดุ: | อลูมิเนียม+โลหะ |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน: | ไฟฟ้า |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
Smart Aluminum Scent Diffuser with Bluetooth App Control 150ml Capacity 8W 100-300CBM Coverage Commercial Aroma Diffuser
| ความจุ: | 150มล.(5.07ออนซ์) |
|---|---|
| พลัง: | 8W |
| แรงดันไฟฟ้า: | 12V |

