ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ wall mounted home scent diffuser ] การจับคู่ 92 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยอลูมิเนียมสีเงินเงียบเป็นพิเศษปรับชั่วโมงการทำงานและวันได้
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |
อลูมิเนียมสีสันสดใส 1,000 ตารางฟุตโรงแรมกลิ่นขวดแก้วขนาด 100 มล. พร้อมตัวจับเวลา
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |
5W 150ml 1,000 ตารางฟุต Aroma Air Diffuser สำหรับการตลาดด้วยกลิ่น
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า: | 12V |
Hvac 250ml 200m3 Fragrance Oil Aroma Diffuser DC12V
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| สี:: | ดำและขาว |
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
8W 150ml 300CBM Aroma Air Diffuser สำหรับการตลาดด้วยกลิ่น
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| สี:: | ดำและขาว |
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
เครื่องฉีดน้ำสแตนเลสเครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ / เครื่องปรับอากาศสำหรับบ้าน
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
เครื่องกระจายน้ํามันที่ยืนบนพื้น, กล่องพลาสติก 500 มิล
| พลัง: | 10w |
|---|---|
| ระดับเสียง: | <40dba |
| พื้นที่ครอบคลุมสูงสุด: | 1500m³, 500㎡, 5000sqf |
เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้าอัตโนมัติในบ้าน / สำนักงาน 100 มล. พร้อมปั๊มญี่ปุ่น
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |
เครื่องฟอกอากาศเชิงพาณิชย์แบบสแตนด์บายอากาศเย็นพร้อมเปลือกอลูมิเนียม
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |

