ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ wall mounted home scent diffuser ] การจับคู่ 92 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องกระจายน้ํามันอีเซนียลติดผนังสําหรับพื้นที่เล็ก, กล่องโลหะ
| พลัง: | 10w |
|---|---|
| ระดับเสียง: | <40dba |
| พื้นที่ครอบคลุมสูงสุด: | 1500m³, 500㎡, 5000sqf |
500CBM 8w 250ml HVAC Aroma Fragrance Diffusers PCB Control
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
| กำลัง (W):: | 8 |
เครื่องกระจายกลิ่นอลูมิเนียมเชิงพาณิชย์ขนาด 100 มล. สำหรับผู้ค้าปลีกเครื่องกระจายกลิ่นน้ำมันหอมระเหยสำหรับบ้าน
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |
ขวดน้ำมันขนาด 130 มล. Super Silent เครื่องปรับอากาศภายในบ้านพร้อมรีโมทคอนโทรลขนาดเล็ก
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |
จอแสดงผล LCD 6W 120ml เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้าพร้อมปุ่มสัมผัส
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |
เครื่องปรับอากาศกลิ่นบ้านที่เงียบสงบพร้อมรีโมทคอนโทรล 10 ม. และ Petbottle 130 มล
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |
Hvac System Hotel 8W 300cbm Electric Aroma Diffuser
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
1ml / H 5W 200cbm HVAC Aroma Diffuser สำหรับบ้าน
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |

