ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ wall mounted home scent diffuser ] การจับคู่ 92 ผลิตภัณฑ์.
ระบบกลิ่น Hvac แบบติดผนังโลหะสีขาว 150 มล. พร้อมล็อคเสียงรบกวนต่ำ
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
200m3 HVAC 250ml เครื่องกระจายกลิ่น Electrichotel
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
8W HVAC 200m3 250ml เครื่องกระจายกลิ่นโรงแรม
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
50W HVAC Scent System 12 X 8 X 4 Inch Timer Setting สำหรับใช้ในโฮมออฟฟิศ
| Timer Setting: | Yes |
|---|---|
| Scent Capacity: | 130ml |
| Dimensions: | 12 X 8 X 4 Inch |
เครื่องพ่นกลิ่นหอม HVAC เชิงพาณิชย์ 15W ขนาด 500 มล. ควบคุมผ่านแอป ติดผนัง
| พลัง: | 15W |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 12V |
| ความจุ: | 500มล |
Silent Spray Home Aroma Diffuser Machine เครื่องหอมปรับอากาศกลิ่นน้ำหอม
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
สเปรย์ปรับอากาศอัตโนมัติ 110V อลูมิเนียม Hvac Scent System พร้อมหัวฉีดสแตนเลส
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
110V HVAC Silver เครื่องกระจายกลิ่นอัตโนมัติระดับไฮเอนด์ที่เงียบเป็นพิเศษ
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
จอแสดงผล LCD Silver All อลูมิเนียมเครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้า / เครื่องกระจายกลิ่น hvac
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |

