ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ wall mounted home scent diffuser ] การจับคู่ 92 ผลิตภัณฑ์.
Hvac Hotel เครื่องกระจายกลิ่นหอมไฟฟ้า 300cbm Standing Alone
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150มล. |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
ระบบ HVAC 1ml / H 150ml 200cbm เครื่องกระจายกลิ่นหอมอัตโนมัติ
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
150Ml Metal Mini Aromatherapy Diffusers พร้อมปั๊มลม Longlife เครื่องกระจายกลิ่น
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
ระบบกลิ่นโลหะ Hvac ขนาดเล็กเครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้าสำหรับ 100m2 และร้านค้าปลีก
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
การตั้งค่าเวลาที่เหมาะสม เครื่องกระจายน้ํามันอารมณ์อุดมสมุนไพร 12V1A วอลเตจ 1 ชั่วโมง/3 ชั่วโมง/6 ชั่วโมง/เปิดและผลงาน
| Max Oil Consumption: | 1.5 Ml / H ± 5% |
|---|---|
| Coverage: | 500cbm |
| Product Size: | 20.2*8*15.5( Cm) |
เสียงต่ํา 32dba Aroma Diffuser น้ํามันอีเซนเซียล เทคโนโลยีที่พัฒนาขึ้นสําหรับการครอบคลุม 500cbm
| Weight: | 0.5 Pounds |
|---|---|
| Timer Settings: | 1 Hour/3 Hours/6 Hours/on |
| Product Size: | 20.2*8*15.5( Cm) |
400 มิลลิลิตร อโรมาเทราเปียก อะเซนเชียล โอเลียร์ ดีฟิวเซอร์ ที่สมบูรณ์แบบสําหรับการเพิ่มความสงบของห้องพักของคุณ
| Max Oil Consumption: | 1.5 Ml / H ± 5% |
|---|---|
| Timer Settings: | 1 Hour/3 Hours/6 Hours/on |
| Other Name: | Wall Mounted Bathroom Scent Diffuser |
เครื่องกระจายน้ํามันอิทธิพล์สีดําที่มีเทคโนโลยีที่ทันสมัย พื้นที่ 2000 cbm
| ลักษณะสี: | ดำขาว |
|---|---|
| การตั้งค่าตัวจับเวลา: | 1 ชั่วโมง/3 ชั่วโมง/6 ชั่วโมง/เปิด |
| ขนาดสินค้า: | 65*15*14 (ซม.) |
เครื่องระบายน้ํามันแอสเซนเชียลขนาด 100 มิลลิลิตร สีดํา พร้อมการตั้งเวลา 1 ชั่วโมง/3 ชั่วโมง/6 ชั่วโมง/เปิด และสีสีดํา
| ลักษณะสี: | ดำขาว |
|---|---|
| การตั้งค่าตัวจับเวลา: | 1 ชั่วโมง/3 ชั่วโมง/6 ชั่วโมง/เปิด |
| ชุดน้ำมันหอมระเหย: | 1000ML |
เครื่องกระจายเสียงสีดําสําหรับโต๊ะทํางานแบบโลหะ พร้อมการทํางานแบบเงียบมาก และระดับเสียง 32dba
| ลักษณะสี: | ดำขาว |
|---|---|
| การตั้งค่าตัวจับเวลา: | 1 ชั่วโมง/3 ชั่วโมง/6 ชั่วโมง/เปิด |
| วัสดุ: | โลหะ |

