ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ wall mounted home scent diffuser ] การจับคู่ 92 ผลิตภัณฑ์.
พลาสติก Diffuser น้ํามันจําเป็นที่มีเสียงต่ํา 32dba และการครอบคลุมกว้างของ 500cbm
| ปริมาณการใช้น้ำมันสูงสุด: | 1.5 มล. / ชม. ± 5% |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 12V |
| ชื่ออื่น: | เครื่องระบายกลิ่นห้องน้ําติดผนัง |
400 มิลลิลิตรของพลาสติกสีขาว การกระจายน้ําหอมสําหรับห้องน้ํา น้ําหนักเบาและระดับเสียงต่ํา
| ขนาดสินค้า: | 20.2*8*15.5 (ซม.) |
|---|---|
| ระดับเสียง: | น้อยกว่า 35dB |
| โวลเตชั่น: | 12V1A |
500 เมตรคิวบิก ครอบคลุมเครื่องกระจายกลิ่นสีขาว เทคโนโลยีที่ก้าวหน้า ขนาดสินค้า 30*22.5*10cm
| ลักษณะสี: | ดำขาว |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 12V |
| ขนาดสินค้า: | 30*22.5*10 (ซม.) |
400 มิลลิลิตร เครื่องระบายน้ําหอมที่มีการบริโภคน้ํามันสูงสุด 1.5 มิลลิตร / ชั่วโมง ± 5% 20. 2* 8* 15. 5 ซม ขนาดสินค้า
| Weight: | 0.5 Pounds |
|---|---|
| Material: | Plastic |
| Dimensions: | 20.2*8*15.5 |
บ้าน โรงแรม สํานักงาน เครื่องกระจายน้ํามันอารมะธาบีที่มีกล่องโลหะและระดับเสียง 40dBa
| พลัง: | 10w |
|---|---|
| ระดับเสียง: | <40dba |
| พื้นที่ครอบคลุมสูงสุด: | 1500m³, 500㎡, 5000sqf |
เครื่องกระจายน้ํามันอารมะธาบีที่ฉลาดที่มีพัดลม พื้นที่ครอบคลุมสูงสุด 5000m3
| พลัง: | 8 ว |
|---|---|
| ระดับเสียง: | <40dba |
| พื้นที่ครอบคลุมสูงสุด: | 5000m³, 2000㎡, 20000sqft |
เครื่องฟอกอากาศอัตโนมัติที่เงียบสงบ 1000 Cbm สำหรับบ้านควบคุมคอมพิวเตอร์
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
Small Area Aroma น้ำหอมปรับอากาศกลิ่นอลูมิเนียมและทำงานเงียบและหมอกแรง
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
110V Automatic HVAC Scent System 300m2 Electric Air Freshener Dispenser
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
|---|---|
| พลัง: | 18ว |
| เสียงรบกวน: | <30dba |

