ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ wall mounted home scent diffuser ] การจับคู่ 92 ผลิตภัณฑ์.
15W แบล็คเมทัล อโรมาเทราพี ดีฟิวเซอร์ การบริโภคเชื้อเพลิง 2 ml / ชั่วโมงสําหรับกลิ่นหอมที่เหมาะสม
| Power: | 15 watts |
|---|---|
| Noise level: | <40dBa |
| Maximum coverage area: | 5000 cubic meters, 1500 square meters, 15000 square feet |
การครอบคลุมสูง 500 Ml Aroma Diffuser ในกล่องโลหะการออกแบบสําหรับสีดํา / ขาว
| Power: | 15 watts |
|---|---|
| Noise level: | <40dBa |
| Maximum coverage area: | 5000 cubic meters, 1500 square meters, 15000 square feet |
เครื่องกระจายน้ํามันอารมัมธาพรีที่ฉลาด 40dBa เสียงและการบริโภค 2ml / ชั่วโมงสําหรับพื้นที่ครอบคลุมสูงสุด 5000 เมตรกลอง
| Power: | 15 watts |
|---|---|
| Noise level: | <40dBa |
| พื้นที่ครอบคลุมสูงสุด: | 5000 ตารางเมตร, 1500 ตารางเมตร, 15000 ตารางฟุต |
รีโมทคอนโทรล 300CBM 6W POM หัวฉีดกลิ่นเครื่องปรับอากาศ
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |
Cold Air Technology Rechargable Fan 130ml Air Aroma Diffuser การกระจายกลิ่นหอมสำหรับธนาคารผู้ค้าปลีก
| แรงดันไฟฟ้า: | DC12V |
|---|---|
| พลัง: | 6ว |
| สี: | สีดำ/เงิน |
ระบบกระจายกลิ่นแบบพกพาพร้อมความจุน้ำมัน 130 มล. และชั่วโมงการทำงาน
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |
เครื่องปรับอากาศกลิ่นเงียบสูงพร้อมรีโมทคอนโทรลเครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้า
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |
ทรงกลมสีเงินน้ำหอมปรับอากาศกระจายไฟฟ้าพร้อมอะแดปเตอร์ UL เครื่องกระจายกลิ่น
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |
120ml ร้านค้าเครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้าที่เงียบเป็นพิเศษพร้อมจอ LCD แบบสัมผัส
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |

