ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ wall mounted aromatherapy diffuser ] การจับคู่ 58 ผลิตภัณฑ์.
500cbm Coverage Aromatherapy Diffusers with Wall Mounted Installation and Less Than 35dB Noise Level เครื่องระบายอารมณ์บํารุงน้ําหอมที่มีการติดตั้งบนผนัง และมีระดับความดังต่ํากว่า 35dB
| Weight: | 0.5 Pounds |
|---|---|
| Coverage: | 500cbm |
| Installation: | Wall Mounted |
เครื่องกระจายกลิ่นหอมห้องน้ําติดผนัง เครื่องกระจายกลิ่นหอมที่ง่ายและไม่ยุ่งยาก 20.2*8*15.5 ซม
| Weight: | 0.5 Pounds |
|---|---|
| Noise Level: | Less Than 35dB |
| Noise: | <32dba |
เครื่องกระจายน้ําหอมสีดําติดผนัง
| ลักษณะสี: | ดำขาว |
|---|---|
| การตั้งค่าตัวจับเวลา: | 1 ชั่วโมง/3 ชั่วโมง/6 ชั่วโมง/เปิด |
| ขนาดสินค้า: | 65*15*14 (ซม.) |
เครื่องกระจายอารมณ์สีขาวติดผนัง พร้อมไฟฟ้า 12V เสียงเงียบมาก 32dba
| ลักษณะสี: | ดำขาว |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 12V |
| ชุดน้ำมันหอมระเหย: | 500มล |
พลาสติกอารอมเทราเปียร์ ดิฟฟิวเซอร์ 0.5 ปอนด์ กระป๋องน้ํามัน 400 มล สําหรับอารอมเทราเปียร์ในห้องนอนหรือห้องนั่งเล่น
| Weight: | 0.5 Pounds |
|---|---|
| Coverage: | 500cbm |
| Timer Settings: | 1 Hour/3 Hours/6 Hours/on |
เครื่องกระจายกลิ่นบ้านติดผนัง 0.5 ปอนด์ 500cbm ความครอบคลุมและระดับเสียงต่ํากว่า 35dB สําหรับบรรยากาศที่ผ่อนคลาย
| Material: | Plastic |
|---|---|
| Coverage: | 500cbm |
| Installation: | Wall Mounted |
400 มิลลิลิตรของพลาสติกสีขาว การกระจายน้ําหอมสําหรับห้องน้ํา น้ําหนักเบาและระดับเสียงต่ํา
| ขนาดสินค้า: | 20.2*8*15.5 (ซม.) |
|---|---|
| ระดับเสียง: | น้อยกว่า 35dB |
| โวลเตชั่น: | 12V1A |
เครื่องกระจายเสียงติดผนังสีดํา ต่ํากว่า 35dBN โลโก้ที่สามารถปรับแต่งได้ 65*15*14 ซม.
| ลักษณะสี: | ดำขาว |
|---|---|
| การตั้งค่าตัวจับเวลา: | 1 ชั่วโมง/3 ชั่วโมง/6 ชั่วโมง/เปิด |
| ขนาดสินค้า: | 65*15*14 (ซม.) |
400 มิลลิลิตร เครื่องกระจายกลิ่นน้ํามันอุดม 500 เมตรคิวบิก เครื่องกระจายกลิ่นห้องน้ําติดผนัง เสียง 32dba
| ปริมาณการใช้น้ำมันสูงสุด: | 1.5 มล. / ชม. ± 5% |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 12V |
| ชื่ออื่น: | เครื่องระบายกลิ่นห้องน้ําติดผนัง |
เครื่องกระจายกลิ่นห้องน้ําติดผนัง เครื่องกระจายน้ํามันอิทธิพล์พกพา ขนาด 21*16*7.5 ซม สีดํา/สีขาว
| ปริมาณการใช้น้ำมันสูงสุด: | 1.5 มล. / ชม. ± 5% |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 12V |
| ชื่ออื่น: | เครื่องระบายกลิ่นห้องน้ําติดผนัง |

