ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ wall mounted aromatherapy diffuser ] การจับคู่ 58 ผลิตภัณฑ์.
สเปรย์ปรับอากาศอัตโนมัติ 110V อลูมิเนียม Hvac Scent System พร้อมหัวฉีดสแตนเลส
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
เครื่องจ่ายน้ำหอมปรับอากาศอลูมิเนียมขนาดเล็ก 350 มล. / ระบบกลิ่น HVAC
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
Standby Silver Aluminium Hotel Scent Machine 350ml สำหรับร้านค้า
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
เครื่องกระจายน้ํามันที่ยืนบนพื้น, กล่องพลาสติก 500 มิล
| พลัง: | 10w |
|---|---|
| ระดับเสียง: | <40dba |
| พื้นที่ครอบคลุมสูงสุด: | 1500m³, 500㎡, 5000sqf |
เครื่องจ่ายกลิ่นอัตโนมัติเชิงพาณิชย์ขนาด 5 ลิตรของเยอรมนีพร้อมระบบกระจายลมเย็นและตัวจับเวลาการแสดงผล LCD
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
เครื่องกระจายกลิ่น HVAC โรงแรมสีดำ 12V พร้อมตัวจับเวลาและขวดน้ำมันเติม 500 มล
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12v2a |
Small Area Aroma น้ำหอมปรับอากาศกลิ่นอลูมิเนียมและทำงานเงียบและหมอกแรง
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
เครื่องควบคุมกลิ่นคอมพิวเตอร์ 1,000 CBM พร้อมปั๊มนำเข้าและน้ำมันเปลี่ยนได้สำหรับร้านค้า
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |

