ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ wall mounted aromatherapy diffuser ] การจับคู่ 58 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องกระจายน้ํามันอารมะธาบีที่ฉลาดที่มีพัดลม พื้นที่ครอบคลุมสูงสุด 5000m3
| พลัง: | 8 ว |
|---|---|
| ระดับเสียง: | <40dba |
| พื้นที่ครอบคลุมสูงสุด: | 5000m³, 2000㎡, 20000sqft |
สร้างบรรยากาศที่สดชื่นด้วยเครื่องกระจายกลิ่น 12V 1A และเสียง 32dba
| Coverage: | 500cbm |
|---|---|
| Noise: | <32dba |
| Power: | 5W |
เครื่องกระจายน้ํามันอารมัมธาพรีที่ฉลาด 40dBa เสียงและการบริโภค 2ml / ชั่วโมงสําหรับพื้นที่ครอบคลุมสูงสุด 5000 เมตรกลอง
| Power: | 15 watts |
|---|---|
| Noise level: | <40dBa |
| พื้นที่ครอบคลุมสูงสุด: | 5000 ตารางเมตร, 1500 ตารางเมตร, 15000 ตารางฟุต |
บ้าน โรงแรม สํานักงาน เครื่องกระจายน้ํามันอารมะธาบีที่มีกล่องโลหะและระดับเสียง 40dBa
| พลัง: | 10w |
|---|---|
| ระดับเสียง: | <40dba |
| พื้นที่ครอบคลุมสูงสุด: | 1500m³, 500㎡, 5000sqf |
การครอบคลุมสูง 500 Ml Aroma Diffuser ในกล่องโลหะการออกแบบสําหรับสีดํา / ขาว
| Power: | 15 watts |
|---|---|
| Noise level: | <40dBa |
| Maximum coverage area: | 5000 cubic meters, 1500 square meters, 15000 square feet |
Electric Cool Mist Air Aroma Diffuser เครื่องทำน้ำหอมอโรมาไร้น้ำ
| ปริมาณการใช้น้ำมัน: | 3ml/ชั่วโมง |
|---|---|
| ระดับเสียง: | < 25dba |
| ความจุ (CFM): | 600cbm |
50W HVAC Scent System 12 X 8 X 4 Inch Timer Setting สำหรับใช้ในโฮมออฟฟิศ
| Timer Setting: | Yes |
|---|---|
| Scent Capacity: | 130ml |
| Dimensions: | 12 X 8 X 4 Inch |
110V Automatic HVAC Scent System 300m2 Electric Air Freshener Dispenser
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
|---|---|
| พลัง: | 18ว |
| เสียงรบกวน: | <30dba |
เครื่องฉีดน้ำสแตนเลสเครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ / เครื่องปรับอากาศสำหรับบ้าน
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยไฟฟ้า 1000cbm ที่ออกแบบมาพร้อมพลังที่ปราศจากเสียงรบกวนและแรง
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |

