ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ wall mounted aromatherapy diffuser ] การจับคู่ 58 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องฟอกอากาศอัตโนมัติที่เงียบสงบ 1000 Cbm สำหรับบ้านควบคุมคอมพิวเตอร์
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
สแตนบายซิลเวอร์อลูมิเนียมไฟฟ้าน้ำหอมกระจายกลิ่นติดผนังพร้อมน้ำมันเติม
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
จอแสดงผล LCD Silver All อลูมิเนียมเครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้า / เครื่องกระจายกลิ่น hvac
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
HVAC anodized Aluminium กระจายกลิ่นอัตโนมัติพร้อมล็อค 600cbm สำหรับร้านเสื้อผ้า
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
110V HVAC Silver เครื่องกระจายกลิ่นอัตโนมัติระดับไฮเอนด์ที่เงียบเป็นพิเศษ
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
2015 ใหม่ปรับปรุงพื้นที่ขนาดเล็กอลูมิเนียมสีเงิน Silent Working HVAC Scent Delivery System Diffuser
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V/50Hz |
|---|---|
| พลัง:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
Silent Spray Home Aroma Diffuser Machine เครื่องหอมปรับอากาศกลิ่นน้ำหอม
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยอลูมิเนียมสีเงินเชิงพาณิชย์พร้อมอายุการใช้งานที่ปราศจากเสียงรบกวนและโดดเดี่ยว
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ-60Hz |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
เครื่องกระจายน้ํามันอีเซนียลติดผนังสําหรับพื้นที่เล็ก, กล่องโลหะ
| พลัง: | 10w |
|---|---|
| ระดับเสียง: | <40dba |
| พื้นที่ครอบคลุมสูงสุด: | 1500m³, 500㎡, 5000sqf |
กล่องพลาสติกขนาด 300 มิลล์ ระดับเสียงต่ํา 40dBa
| พลัง: | 8 ว |
|---|---|
| ระดับเสียง: | <40dba |
| พื้นที่ครอบคลุมสูงสุด: | 5000m³, 2000㎡, 20000sqft |

